Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 65 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.672.234.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.652.391.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.672.234.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.652.391.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Lập danh mục nguồn nước phải lập hành lang bảo vệ trên địa bàn tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 4 gói thầu.
26/08/2026 19:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
26/08/2026 16:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
26/08/2026 16:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 16:19
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dư án Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
21/08/2026 15:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Xây dựng bản đồ số hiện trạng công trình thủy lợi tỉnh Ninh Bình năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra quá trình thực hiện dịch vụ kiểm kê Tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
13/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
25/07/2025 16:31
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình. với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2025 09:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 14:28
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
20/06/2025 14:51
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
20/06/2025 14:44
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN 269
10/06/2025 15:36
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PEC, Viện Sinh thái và Bảo vệ công trình
05/06/2025 14:46
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng chuyên trách quản lý đê điều năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIANG VIỆT NAM
05/06/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:27
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Lập danh mục nguồn nước phải lập hành lang bảo vệ trên địa bàn tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 4 gói thầu.
26/08/2026 19:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
26/08/2026 16:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
26/08/2026 16:00
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 4 gói thầu.
21/08/2026 16:19
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dư án Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
21/08/2026 15:15
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Xây dựng bản đồ số hiện trạng công trình thủy lợi tỉnh Ninh Bình năm 2026 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:32
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra quá trình thực hiện dịch vụ kiểm kê Tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
13/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình là chủ đầu tư của 65 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì củng cố cái uy hơn là sự im lặng. "
Leonardo da Vinci
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh