Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.932.497.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.871.982.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.932.497.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.871.982.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:16
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:27
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lập danh mục nguồn nước phải lập hành lang bảo vệ trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 4 gói thầu.
26/08/2026 19:23
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập Danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh.
26/08/2026 16:15
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
26/08/2026 16:02
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
26/08/2026 16:00
Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dư án Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
21/08/2026 15:15
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Xây dựng bản đồ số hiện trạng công trình thủy lợi tỉnh Ninh Bình năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra quá trình thực hiện dịch vụ kiểm kê Tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
13/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
25/07/2025 16:31
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình. với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2025 09:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 14:28
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
20/06/2025 14:51
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
20/06/2025 14:44
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN 269
10/06/2025 15:36
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thuộc nhiệm vụ: Rà soát phân loại, phân cấp đê trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PEC, Viện Sinh thái và Bảo vệ công trình
05/06/2025 14:46
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục lực lượng chuyên trách quản lý đê điều năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIANG VIỆT NAM
05/06/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:16
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 11:27
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lập danh mục nguồn nước phải lập hành lang bảo vệ trên địa bàn tỉnh Ninh Bình với 4 gói thầu.
26/08/2026 19:23
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập Danh mục hồ, ao, đầm, phá không được san lấp trên địa bàn tỉnh.
26/08/2026 16:15
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
26/08/2026 16:02
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH PHÚC LÂM HOLDINGS
26/08/2026 16:00
Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dư án Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nông nghiệp và Môi trường tỉnh Ninh Bình (Trụ sở làm việc Sở Tài nguyên và Môi trường cũ) - Chi cục Thủy lợi Ninh Bình.
21/08/2026 15:15
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Xây dựng bản đồ số hiện trạng công trình thủy lợi tỉnh Ninh Bình năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:32
Chi cục Thủy lợi Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra quá trình thực hiện dịch vụ kiểm kê Tài nguyên nước trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, TRIỂN KHAI CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG MỎ - ĐỊA CHẤT
13/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Ninh Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đối đầu với một khó khăn, bạn cũng đứng trước một khám phá. "
William Thomson