Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 67 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 58,21%, Tư vấn 41,79%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.719.367.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.660.261.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 58,21%, Tư vấn 41,79%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.719.367.930 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 96.660.261.670 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
07/11/2025 10:52
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
21/10/2025 08:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128
09/10/2025 16:35
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HADCOM
09/10/2025 16:30
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
08/10/2025 10:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG
08/10/2025 10:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2025 09:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRUNG THÀNH AN
18/09/2025 13:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TAM HỒNG
28/08/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128
09/10/2025 16:35
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HADCOM
09/10/2025 16:30
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TƯỜNG AN
08/10/2025 10:23
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG
08/10/2025 10:23
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRUNG THÀNH AN
18/09/2025 13:57
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TAM HỒNG
28/08/2025 16:00
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án sửa chữa kè Tứ Yên (tương ứng từ K20+700 - K21+200) với 7 gói thầu.
03/07/2025 09:50
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 14:07
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:02
Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
07/11/2025 10:52
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
21/10/2025 08:24
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 128
09/10/2025 16:35
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HADCOM
09/10/2025 16:30
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
08/10/2025 10:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG
08/10/2025 10:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2025 09:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRUNG THÀNH AN
18/09/2025 13:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TAM HỒNG
28/08/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 67 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 71 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người thành công là những người đã chọn một hướng đi rồi đeo bám nó. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh