Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.605.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.583.414.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.605.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.583.414.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/04/2020 21:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác/ Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
07/04/2020 15:21
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Dịch vụ và nuôi trồng thủy sản Xuân Cương
09/08/2019 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2020 10:09
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu và phát triển Nông – Thủy Sản, Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2020 17:01
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2020 10:15
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/04/2020 21:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác/ Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
07/04/2020 15:21
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Dịch vụ và nuôi trồng thủy sản Xuân Cương
09/08/2019 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta chấp nhận giới hạn của mình, chúng ta đã vượt qua nó. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh