Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.605.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.583.414.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.605.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.583.414.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/04/2020 21:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác/ Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
07/04/2020 15:21
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Dịch vụ và nuôi trồng thủy sản Xuân Cương
09/08/2019 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2020 10:09
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu và phát triển Nông – Thủy Sản, Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2020 17:01
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2020 10:15
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV An Trang
09/06/2020 10:47
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ nguồn lợi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/05/2020 10:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và chuyển giao công nghệ môi trường
11/05/2020 22:23
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
04/05/2020 21:57
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nguyễn Đức Chí
28/04/2020 20:25
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 16:55
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 09:59
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Thuê lấy mẫu, phân tích mẫu phục vụ quan trắc cảnh báo môi trường dịch bệnh trong nuôi trồng thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
10/04/2020 21:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Mua cá giống chất lượng cao hỗ trợ phát triển vùng sản xuất thủy sản hàng hóa tập trung theo mô hình Tổ hợp tác/ Hợp tác xã nuôi thủy sản năm 2020 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên với 1 gói thầu.
07/04/2020 15:21
Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cá giống thực hiện chương trình bảo vệ và phát triển nguồn lợi thủy sản năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Thủy sản Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Dịch vụ và nuôi trồng thủy sản Xuân Cương
09/08/2019 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy sản Thái Nguyên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal