Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.064.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.020.413.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.064.925.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.020.413.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAN NGỌC ÁNH
18/08/2023 12:53
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với 1 gói thầu.
18/08/2023 12:08
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/06/2023 10:27
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thâu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM
15/06/2023 10:20
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
12/06/2023 15:24
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 17A-000.27 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với 1 gói thầu.
25/05/2023 09:11
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2023 14:34
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thuê đường truyền của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/01/2023 16:21
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị và thi công hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại PCCC Hoàng Long
04/01/2023 16:16
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 và gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
04/01/2023 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố kết quả gói thầu Diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAN NGỌC ÁNH
18/08/2023 12:53
Chi cục Văn thư - Lưu trữ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ với 1 gói thầu.
18/08/2023 12:08
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/06/2023 10:27
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thâu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM
15/06/2023 10:20
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
12/06/2023 15:24
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2023 16:11
Chi cục Văn thư - Lưu trữ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 17A-000.27 với 1 gói thầu.
25/05/2023 09:11
Chi cục Văn thư - Lưu trữ đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2023 14:34
Chi cục Văn thư - Lưu trữ đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 với 3 gói thầu.
09/05/2023 09:37
Chi cục Văn thư - Lưu trữ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thuê đường truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/01/2023 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LAN NGỌC ÁNH
18/08/2023 12:53
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu diệt và phòng, chống mối tầng 2 Nhà làm việc 2 tầng của Chi cục Văn thư - Lưu trữ của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với 1 gói thầu.
18/08/2023 12:08
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUY HOÀNG
15/06/2023 10:27
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập hồ sơ mời thâu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 09 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNL VIỆT NAM
15/06/2023 10:20
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ HÀNH CHÍNH VĂN PHÒNG THĂNG LONG
12/06/2023 15:24
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa xe ô tô 17A-000.27 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với 1 gói thầu.
25/05/2023 09:11
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Chỉnh lý tài liệu tồn đọng tại 06 cơ quan trực thuộc UBND tỉnh năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2023 14:34
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thuê đường truyền của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
04/01/2023 16:21
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị và thi công hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Thương mại PCCC Hoàng Long
04/01/2023 16:16
Bên mời thầu Chi cục Văn thư - Lưu trữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 và gói thầu số 02 của chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ.
04/01/2023 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Văn thư - Lưu trữ là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiều lúc, chúng ta đều hy vọng có thể mang lại cho người mình yêu thương nhất một cuộc sống thật hạnh phúc nhưng cuộc sống vốn rất khắc nghiệt. Cho nên, khi năng lực của bạn còn chưa đủ, hãy cố gắng hết sức dựa vào điều kiện hiện có để làm cho người thân nhất, người mình yêu nhất có được hạnh phúc. "
Hà Lạc
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info