Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 48 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 64,71%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.541.848.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.810.294.405 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 64,71%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.541.848.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.810.294.405 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ốp Alumex trần mái che cột bơm thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
05/08/2026 14:13
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 10 nâng cấp ứng dụng NDTH thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 (điều chỉnh) của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp Tủ EGAS controller và phần mềm quản lý cửa hàng xăng dầu của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
29/07/2026 10:19
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Cột bơm kép 70l/phút của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
29/07/2026 09:39
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Bể thép 25m3 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DẦU KHÍ QP VIỆT NAM
29/07/2026 09:31
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
29/07/2026 09:07
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:52
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
09/07/2026 10:10
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
28/04/2026 08:17
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
28/04/2026 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 131.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
23/07/2025 10:18
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
23/07/2025 10:15
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 131 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:12
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ AN Ô TÔ
19/06/2025 17:32
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ với 4 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 08:31
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 15:51
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây lắp công trình: Cải tạo Trụ sở Văn phòng Chi nhánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
10/06/2025 07:57
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 17:09
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ với 4 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 09:01
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình cải tạo Trụ sở VPCN với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ốp Alumex trần mái che cột bơm thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
05/08/2026 14:13
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 10 nâng cấp ứng dụng NDTH thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 (điều chỉnh) của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp Tủ EGAS controller và phần mềm quản lý cửa hàng xăng dầu của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
29/07/2026 10:19
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Cột bơm kép 70l/phút của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
29/07/2026 09:39
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Bể thép 25m3 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DẦU KHÍ QP VIỆT NAM
29/07/2026 09:31
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
29/07/2026 09:07
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:52
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
09/07/2026 10:10
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
28/04/2026 08:17
Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; của chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình với 1 gói thầu.
28/04/2026 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình là chủ đầu tư của 48 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 48 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khoa học vẫn chưa cho ta biết sự điên cuồng là hay không là trí tuệ siêu phàm. "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026