Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 48 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.749.738.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.656.878.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.749.738.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.656.878.154 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 48 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ốp Alumex trần mái che cột bơm thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
05/08/2026 14:13
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 10 nâng cấp ứng dụng NDTH thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 (điều chỉnh) với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp Tủ EGAS controller và phần mềm quản lý cửa hàng xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
29/07/2026 10:19
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Cột bơm kép 70l/phút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
29/07/2026 09:39
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Bể thép 25m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DẦU KHÍ QP VIỆT NAM
29/07/2026 09:31
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
29/07/2026 09:07
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:52
Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
09/07/2026 10:10
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
28/04/2026 08:17
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; với 1 gói thầu.
28/04/2026 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 131.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
23/07/2025 10:18
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 121.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
23/07/2025 10:15
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex-cửa hàng 131 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:12
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ AN Ô TÔ
19/06/2025 17:32
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ với 4 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 08:31
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 15:51
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây lắp công trình: Cải tạo Trụ sở Văn phòng Chi nhánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
10/06/2025 07:57
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2025 17:09
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Đầu tư, trang bị xe ô tô 07 chỗ với 4 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 09:01
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình cải tạo Trụ sở VPCN với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Ốp Alumex trần mái che cột bơm thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
05/08/2026 14:13
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu số 10 nâng cấp ứng dụng NDTH thuộc dự án Petrolimex-cửa hàng 107 (điều chỉnh) với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp Tủ EGAS controller và phần mềm quản lý cửa hàng xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG PETROLIMEX
29/07/2026 10:19
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Cột bơm kép 70l/phút.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
29/07/2026 09:39
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và lắp đặt thiết bị Bể thép 25m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DẦU KHÍ QP VIỆT NAM
29/07/2026 09:31
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu phần xây dựng công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN VẠN HOA
29/07/2026 09:07
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124 với 1 gói thầu.
09/07/2026 10:52
Chủ đầu tư Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex - cửa hàng 124.
09/07/2026 10:10
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH MINH
28/04/2026 08:17
Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 110,117,123,125; Hạng mục: Chống thấm hố van bể chứa xăng dầu; với 1 gói thầu.
28/04/2026 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi nhánh Petrolimex Hòa Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhớ rằng tôi sẽ chết, đó là công cụ quan trọng nhất tôi từng có để giúp mình thực hiện những lựa chọn lớn trong cuộc đời. Bởi vì hầu hết tất cả mọi thứ – tất cả những hy vọng phù phiếm, lòng kiêu hãnh, nỗi sợ mất mặt hay thất bại – tất cả những thứ này sẽ mờ nhạt đi khi ta đối diện với cái chết, chỉ để lại điều gì thật sự quan trọng. Nhớ rằng bạn sẽ chết, đó là cách tốt nhất tôi biết để tránh cái bẫy suy nghĩ rằng bạn vẫn còn thứ để mất. Bạn thực chất chẳng có gì. Không có lí do để không đi theo trái tim. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"