Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.100.372.270 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.846.767.346 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.100.372.270 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.846.767.346 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển NÂNG CẤP ỨNG DỤNG NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU, THANH TOÁN KTM, QUY TRÌNH BÁN HÀNG TRÊN CỘT BƠM TẠI CÁC CHXD.
27/09/2022 07:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bình Minh
29/08/2022 10:08
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phòng cháy chữa cháy Sao Việt
16/08/2022 08:12
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:18
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104.
04/08/2022 17:14
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:09
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc.
04/08/2022 07:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
06/06/2022 08:39
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
23/05/2022 10:32
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101.
23/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH công bố kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bình Minh
29/08/2022 10:08
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phòng cháy chữa cháy Sao Việt
16/08/2022 08:12
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104 với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:18
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:09
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH công bố kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
06/06/2022 08:39
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101 với 1 gói thầu.
23/05/2022 10:32
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp ứng dụng nhận diện thương hiệu tại Petrolimex - Cửa hàng 112 với 1 gói thầu.
20/03/2022 09:13
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp ứng dụng nhận diện thương hiệu tại Petrolimex - Cửa hàng 120 với 1 gói thầu.
20/03/2022 09:10
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp ứng dụng nhận diện thương hiệu tại Petrolimex - Cửa hàng 112 với 1 gói thầu.
20/03/2022 09:05
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp ứng dụng NDTH tại Petrolimex - Cửa hàng 126 với 1 gói thầu.
19/03/2022 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển NÂNG CẤP ỨNG DỤNG NHẬN DIỆN THƯƠNG HIỆU, THANH TOÁN KTM, QUY TRÌNH BÁN HÀNG TRÊN CỘT BƠM TẠI CÁC CHXD.
27/09/2022 07:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bình Minh
29/08/2022 10:08
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phòng cháy chữa cháy Sao Việt
16/08/2022 08:12
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:18
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 104.
04/08/2022 17:14
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
04/08/2022 17:09
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm phương tiện PCCC-CNCH cho các CHXD trực thuộc.
04/08/2022 07:00
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TÂM KHANG
06/06/2022 08:39
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101 của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH với 1 gói thầu.
23/05/2022 10:32
CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo Petrolimex-Cửa hàng 101.
23/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU HOÀ BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự cẩu thả trong bất cứ nghề gì cũng là một sự bất lương rồi, nhưng sự cẩu thả trong văn chương thì thật là đê tiện. "
Nam Cao
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026