Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.262.634.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.654.722.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.262.634.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.654.722.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01 Xây lắp của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
28/11/2017 11:21
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT 01 Xây lắp của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/11/2017 14:42
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số: 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:53
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:50
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gối thầu số 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:47
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu xây lắp số 01(San nền, đường giao thông, thoát nước mưa, nước thải) của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:43
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
22/08/2017 10:36
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
22/08/2017 10:32
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số: 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/08/2017 17:12
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/08/2017 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu 01 Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP đầu tư thương mại và xây dựng Bảo An
28/11/2017 11:21
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đăng tải TBMT 01 Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/11/2017 14:42
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đăng tải KHLCNT Xây dựng HTKT Khu đất kẹt (Điểm X5) Phục vụ đấu giá QSD đất thôn Đông Tây, xã Vân Nội với 1 gói thầu.
03/11/2017 10:56
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số: 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư Trung Uy
29/09/2017 11:53
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng và thương mại Hà Nội
29/09/2017 11:50
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu Gối thầu số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Trung Uy
29/09/2017 11:47
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu gói thầu xây lắp số 01(San nền, đường giao thông, thoát nước mưa, nước thải).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Quang Hưng Phát
29/09/2017 11:43
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần bán đấu giá lạc việt
22/08/2017 10:36
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh công bố kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần bán đấu giá lạc việt
22/08/2017 10:32
Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số: 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/08/2017 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01 Xây lắp của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
28/11/2017 11:21
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT 01 Xây lắp của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/11/2017 14:42
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số: 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:53
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:50
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Gối thầu số 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:47
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu xây lắp số 01(San nền, đường giao thông, thoát nước mưa, nước thải) của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
29/09/2017 11:43
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
22/08/2017 10:36
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị thực hiện cuộc bán đấu giá quyền sử dụng đất của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh.
22/08/2017 10:32
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số: 2 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/08/2017 17:12
Bên mời thầu Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01 của chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/08/2017 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi nhánh Phát triển Quỹ đất Đông Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên đời luôn luôn có thể loại người này, hâm mộ thành ghen ghét, dù là không chiếm được cũng phải đạp đổ, để cuối cùng phải kiếm được chút tâm lý an ủi. "
Thánh Yêu
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026