Gói thầu xây lắp số 01

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Gói thầu xây lắp số 01
Tên dự án
Xây dựng HTKT Khu đất X2 Thôn Nguyên Khê xã Nguyên Khê huyện Đông Anh để trả nợ đất dịch vụ cho các hộ dân theo chính sách GPMB
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
9.011.974.000 VND
Giá gói thầu
9.011.974.000 VND
Đóng thầu
15:00 05/09/2017
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
9403/QĐ-UBND ngày 26/9/2017
Ngày phê duyệt
26/09/2017
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng hồ sơ mời thầu, tiêu chuẩn đánh giá hồ sơ dự thầu
Hoàn thành
11:50 29/09/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101918244 0101918244

Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng và thương mại Hà Nội

9.007.447.000 VND 180 ngày 180 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây