Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.462.776.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.446.516.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.462.776.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.446.516.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
08/11/2024 16:50
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
08/11/2024 15:14
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 3 gói thầu.
08/11/2024 15:12
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
17/06/2024 08:01
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2024 09:08
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Phương tiện tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng dân phòng các xã năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 1 gói thầu.
22/05/2024 14:20
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
12/09/2023 17:03
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 1 gói thầu.
12/09/2023 16:58
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, phương tiện phục vụ huấn luyện dân phòng của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
02/08/2023 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
08/11/2024 16:50
Công an huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
08/11/2024 15:15
Công an huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
08/11/2024 15:14
Công an huyện Bắc Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) với 3 gói thầu.
08/11/2024 15:12
Công an huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
17/06/2024 08:01
Công an huyện Bắc Yên công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
06/06/2024 10:02
Công an huyện Bắc Yên đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2024 09:08
Công an huyện Bắc Yên đăng tải KHLCNT Phương tiện tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng dân phòng các xã năm 2024 với 1 gói thầu.
22/05/2024 14:20
Công an huyện Bắc Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
12/09/2023 17:03
Công an huyện Bắc Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023 với 1 gói thầu.
12/09/2023 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
08/11/2024 16:50
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra dự toán, thiết kế bản vẽ thi công công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
08/11/2024 15:15
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
08/11/2024 15:14
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Đầu tư lắp đặt hệ thống giám sát an ninh trên địa bàn huyện Bắc Yên (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 3 gói thầu.
08/11/2024 15:12
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
17/06/2024 08:01
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2024 09:08
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Phương tiện tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng dân phòng các xã năm 2024 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 1 gói thầu.
22/05/2024 14:20
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
12/09/2023 17:03
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị phương tiện PCCC&CNCH năm 2023 của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên với 1 gói thầu.
12/09/2023 16:58
Bên mời thầu Công an huyện Bắc Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, phương tiện phục vụ huấn luyện dân phòng của chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC KHANG AN
02/08/2023 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Bắc Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nói chuyện với người khác lúc nào cũng tán đồng ý kiến của mình,giống như đùa với bóng. Vui đấy nhưng chóng chán. "
T.Calile
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh