Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.522.638.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.516.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.522.638.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.516.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:32
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan phục vụ công tác Đề án 06 năm 2024 của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
21/08/2024 13:25
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan phục vụ Đề án 06 năm 2024 của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
16/08/2024 08:43
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
13/04/2024 09:40
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD Khánh Hoàng
10/12/2023 10:17
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
10/12/2023 10:07
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
06/12/2023 07:34
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác đăng ký xe cho công an xã của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC ÁNH DƯƠNG
16/12/2022 09:54
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an huyện Ea H'leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD DV & TM Xanh Thủy
30/11/2022 08:00
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
29/07/2022 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an huyện Ea H’leo với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:32
Công An Huyện Ea HLeo công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan phục vụ công tác Đề án 06 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
21/08/2024 13:25
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan phục vụ Đề án 06 năm 2024 với 1 gói thầu.
16/08/2024 08:43
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo với 1 gói thầu.
13/04/2024 09:40
Công An Huyện Ea HLeo công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD Khánh Hoàng
10/12/2023 10:17
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo với 1 gói thầu.
10/12/2023 10:07
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo với 1 gói thầu.
06/12/2023 07:34
Công An Huyện Ea HLeo công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác đăng ký xe cho công an xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC ÁNH DƯƠNG
16/12/2022 09:54
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác đăng ký xe cho công an xã với 1 gói thầu.
16/12/2022 09:50
Công An Huyện Ea HLeo đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác đăng ký xe cho công an xã với 1 gói thầu.
12/12/2022 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:32
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Scan phục vụ công tác Đề án 06 năm 2024 của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
21/08/2024 13:25
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Scan phục vụ Đề án 06 năm 2024 của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
16/08/2024 08:43
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
13/04/2024 09:40
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD Khánh Hoàng
10/12/2023 10:17
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
10/12/2023 10:07
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an Huyện Ea H’leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo với 1 gói thầu.
06/12/2023 07:34
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác đăng ký xe cho công an xã của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC ÁNH DƯƠNG
16/12/2022 09:54
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nhà giữ xe vi phạm Công an huyện Ea H'leo của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH XD DV & TM Xanh Thủy
30/11/2022 08:00
Bên mời thầu Công An Huyện Ea HLeo đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo.
29/07/2022 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công An Huyện Ea HLeo là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu không chịu được thử thách chia xa sẽ chẳng thể vững bền. "
Irving Stone
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026