Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.197.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.163.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.197.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.163.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn huyện Lâm Hà của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
12/02/2025 14:48
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025 của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ PC QUỐC HUY
16/01/2025 15:25
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025 của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN KIM HƯNG
24/12/2024 16:18
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:13
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XUẤT NHẬP KHẨU S.T.E
20/12/2024 19:42
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG TOÀN ĐÀ LẠT
20/12/2024 10:32
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 17:02
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự thuộc dự toán mua sắm: Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 3 gói thầu.
09/12/2024 12:05
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Lâm Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
12/02/2025 14:48
Công an huyện Lâm Hà công bố kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ PC QUỐC HUY
16/01/2025 15:25
Công an huyện Lâm Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025 với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Công an huyện Lâm Hà công bố kết quả gói thầu Chi phí mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN KIM HƯNG
24/12/2024 16:18
Công an huyện Lâm Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:13
Công an huyện Lâm Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XUẤT NHẬP KHẨU S.T.E
20/12/2024 19:42
Công an huyện Lâm Hà công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 11:07
Công an huyện Lâm Hà đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự thuộc dự toán mua sắm: Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự với 3 gói thầu.
09/12/2024 12:05
Công an huyện Lâm Hà đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:45
Công an huyện Lâm Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn huyện Lâm Hà của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
12/02/2025 14:48
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025 của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ PC QUỐC HUY
16/01/2025 15:25
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và nạp sạc bình chữa cháy phục vụ công tác tập huấn nghiệp vụ PCCC tập huấn nghiệp vụ PCCC cho cán bộ, chiến sỹ trong lực lượng Công an huyện năm 2025 của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:19
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN KIM HƯNG
24/12/2024 16:18
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm que test ma túy phục vụ công tác đấu tranh, quản lý người nghiện ma túy của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 1 gói thầu.
24/12/2024 16:13
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XUẤT NHẬP KHẨU S.T.E
20/12/2024 19:42
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG TOÀN ĐÀ LẠT
20/12/2024 10:32
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 17:02
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự thuộc dự toán mua sắm: Sửa chữa xe ô tô tải của đội Cảnh sát giao thông - trật tự của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với 3 gói thầu.
09/12/2024 12:05
Bên mời thầu Công an huyện Lâm Hà đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đo nồng độ cồn trong hơi thở phục vụ công tác của Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Lâm Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người phải gìn giữ trái tim mình; bởi nếu để nó mất đi, chẳng mấy chốc anh ta cũng sẽ mất kiểm soát cái đầu. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info