Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.427.985.137 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.307.609.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.427.985.137 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.307.609.788 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THẮNG
04/12/2024 09:06
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 11:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
19/11/2024 11:24
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
19/11/2024 11:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị tại Công an huyện năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG với 3 gói thầu.
19/11/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:09
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh, trật tự của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/10/2024 08:43
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
10/10/2024 10:55
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
10/10/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
19/11/2024 11:24
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
19/11/2024 11:17
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị tại Công an huyện năm 2024 với 3 gói thầu.
19/11/2024 11:14
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:12
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:09
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh, trật tự.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/10/2024 08:43
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh, trật tự với 1 nhà thầu tham gia.
19/10/2024 13:05
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ HƯNG PHÚC
10/10/2024 10:55
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG TDT
10/10/2024 10:53
CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh, trật tự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/10/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU HỒNG THẮNG
04/12/2024 09:06
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03:Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 11:16
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
19/11/2024 11:24
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
19/11/2024 11:17
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị tại Công an huyện năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG với 3 gói thầu.
19/11/2024 11:14
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:12
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
29/10/2024 15:09
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh, trật tự của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/10/2024 08:43
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
10/10/2024 10:55
Bên mời thầu CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG.
10/10/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG AN HUYỆN NINH GIANG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm tin đòi hỏi sự can đảm, khả năng chấp nhận rủi ro, sự sẵn sàng chấp nhận nỗi đau và sự thất vọng. Bất cứ ai khăng khăng đòi hỏi sự an toàn và ổn định làm điều kiện chính của cuộc sống không thể có niềm tin; bất cứ ai cô lập chính mình trong vỏ bọc phòng thủ, với khoảng cách và tài sản sở hữu làm phương tiện an toàn, sẽ tự biến mình thành tù nhân. Yêu và được yêu, điều này cần lòng can đảm, lòng can đảm để phán đoán đem một số giá trị trở thành mối quan tâm sâu nhất – và thực hiện cú nhảy, đánh cược mọi thứ vào những giá trị này. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026