Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.894.327.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.872.441.967 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.894.327.467 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.872.441.967 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
17/12/2024 16:33
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 17:02
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
21/11/2024 17:13
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
21/11/2024 17:10
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
20/11/2024 16:06
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
15/01/2024 17:54
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 18:10
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
05/12/2023 15:34
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho lực lượng dân phòng trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI HÒA PHÁT
02/08/2023 15:45
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn đầu tư xây dựng
02/08/2023 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
17/12/2024 16:33
Công an huyện Phúc Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 10:58
Công an huyện Phúc Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 17:02
Công an huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
21/11/2024 17:13
Công an huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
21/11/2024 17:10
Công an huyện Phúc Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 với 3 gói thầu.
20/11/2024 16:06
Công an huyện Phúc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
15/01/2024 17:54
Công an huyện Phúc Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2023 09:30
Công an huyện Phúc Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 18:10
Công an huyện Phúc Thọ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
05/12/2023 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
17/12/2024 16:33
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 17:02
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
21/11/2024 17:13
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
21/11/2024 17:10
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ thực hiện Đề án 06 của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
20/11/2024 16:06
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HUY HOÀNG
15/01/2024 17:54
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 18:10
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho 202 điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn huyện Phúc Thọ của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ với 3 gói thầu.
05/12/2023 15:34
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phương tiện PCCC và CNCH cho lực lượng dân phòng trên địa bàn huyện của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI HÒA PHÁT
02/08/2023 15:45
Bên mời thầu Công an huyện Phúc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn đầu tư xây dựng
02/08/2023 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an huyện Phúc Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giữa sức ép của những sự kiện lớn, nguyên tắc bình thường không có tác dụng. "
Hegel
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026