Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.562.864.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.985.239.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.562.864.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.985.239.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07TV: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
13/12/2024 11:01
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
11/12/2024 14:20
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
03/12/2024 16:35
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa sảnh chính nhà làm việc Công an thành phố Tuy Hoà của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Huy Kim Hoàng
28/11/2024 16:39
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình: Xây dựng nhà xe Đội Cảnh sát Giao thông - Công an thành phố Tuy Hòa của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
20/11/2024 08:05
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa với 1 gói thầu.
18/11/2024 20:51
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực ban, nhà tắm sinh hoạt tại cơ sở 2 và sơn nhà làm việc, bếp ăn tập thể tại cơ sở 1 CATP. Tuy Hòa của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa, sơn chống thấm tường ngoài cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương Mại Hưng Phú Group
13/11/2024 15:41
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa lắp đặt cửa khung nhôm kính cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:36
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TB của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07TV: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
13/12/2024 11:01
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
11/12/2024 14:20
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
03/12/2024 16:35
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa sảnh chính nhà làm việc Công an thành phố Tuy Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Huy Kim Hoàng
28/11/2024 16:39
Công an thành phố Tuy Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01TB với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 09:16
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công Công trình: Xây dựng nhà xe Đội Cảnh sát Giao thông - Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
20/11/2024 08:05
Công an thành phố Tuy Hòa đăng tải KHLCNT Công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP với 1 gói thầu.
18/11/2024 20:51
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực ban, nhà tắm sinh hoạt tại cơ sở 2 và sơn nhà làm việc, bếp ăn tập thể tại cơ sở 1 CATP. Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:47
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa, sơn chống thấm tường ngoài cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương Mại Hưng Phú Group
13/11/2024 15:41
Công an thành phố Tuy Hòa công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa lắp đặt cửa khung nhôm kính cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07TV: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AADL
13/12/2024 11:01
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TB của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
11/12/2024 14:20
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
03/12/2024 16:35
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa sảnh chính nhà làm việc Công an thành phố Tuy Hoà của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Huy Kim Hoàng
28/11/2024 16:39
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Công trình: Xây dựng nhà xe Đội Cảnh sát Giao thông - Công an thành phố Tuy Hòa của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
20/11/2024 08:05
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực cổng, nhà ăn, phòng làm việc và mái che nhà xe Đội CSTHAHS và HTTP của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa với 1 gói thầu.
18/11/2024 20:51
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sơn, sửa chữa, cải tạo các hạng mục nhà trực ban, nhà tắm sinh hoạt tại cơ sở 2 và sơn nhà làm việc, bếp ăn tập thể tại cơ sở 1 CATP. Tuy Hòa của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:47
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa, sơn chống thấm tường ngoài cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương Mại Hưng Phú Group
13/11/2024 15:41
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: sửa chữa lắp đặt cửa khung nhôm kính cơ sở nhà làm việc Đội CSGT-TT của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI HÒA THÁI
13/11/2024 15:36
Bên mời thầu Công an thành phố Tuy Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TB của chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 48 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an thành phố Tuy Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức tin là trông vào những điều không chắc chắn với niềm tin sâu sắc. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh