Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 50 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 30 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 280 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 193 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 187 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,75%, Xây lắp 46,25%, Tư vấn 8,75%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 21,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 241.228.464.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.692.499.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,75%, Xây lắp 46,25%, Tư vấn 8,75%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 21,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 241.228.464.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.692.499.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh tại nhà tạm giữ Công an các huyện Mường Nhé, Mường Ảng và Công an thị xã Mường Lay thuộc Công an tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
11/10/2022 14:52
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG H.A.T
29/09/2022 14:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
27/09/2022 07:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa kè đá thành đường lên sân khu hội trường Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TRUNG ANH ĐIỆN BIÊN PHỦ
17/09/2022 09:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu hỗn hợp xây lắp + lắp đặt thiết bị công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 17:37
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với 6 gói thầu.
15/09/2022 17:04
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Cải tạo, sửa chữa Cổng chính, nhà thi đấu tại Trụ sở Công an tỉnh và một số hạng mục tại Bệnh viện 7-5, Nhà nghỉ dưỡng Trúc An thuộc Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
15/09/2022 16:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:24
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với 4 gói thầu.
12/09/2022 09:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa kè đá thành đường lên sân khu hội trường Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh tại nhà tạm giữ Công an các huyện Mường Nhé, Mường Ảng và Công an thị xã Mường Lay thuộc Công an tỉnh Điện Biên..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
11/10/2022 14:52
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG H.A.T
29/09/2022 14:54
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
27/09/2022 07:48
Công an tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:33
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa kè đá thành đường lên sân khu hội trường Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TRUNG ANH ĐIỆN BIÊN PHỦ
17/09/2022 09:56
Công an tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Gói TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2022 09:23
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu hỗn hợp xây lắp + lắp đặt thiết bị công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 17:37
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên với 6 gói thầu.
15/09/2022 17:04
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Cải tạo, sửa chữa Cổng chính, nhà thi đấu tại Trụ sở Công an tỉnh và một số hạng mục tại Bệnh viện 7-5, Nhà nghỉ dưỡng Trúc An thuộc Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
15/09/2022 16:19
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp, lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh tại nhà tạm giữ Công an các huyện Mường Nhé, Mường Ảng và Công an thị xã Mường Lay thuộc Công an tỉnh Điện Biên. của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
11/10/2022 14:52
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói TV05: Tư vấn lập thiết kế, dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG H.A.T
29/09/2022 14:54
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
27/09/2022 07:48
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Sửa chữa kè đá thành đường lên sân khu hội trường Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN TRUNG ANH ĐIỆN BIÊN PHỦ
17/09/2022 09:56
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu hỗn hợp xây lắp + lắp đặt thiết bị công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 17:37
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật, kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 9 tầng Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với 6 gói thầu.
15/09/2022 17:04
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Cải tạo, sửa chữa Cổng chính, nhà thi đấu tại Trụ sở Công an tỉnh và một số hạng mục tại Bệnh viện 7-5, Nhà nghỉ dưỡng Trúc An thuộc Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NGỌC
15/09/2022 16:19
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/09/2022 10:24
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa khu giam người bị kết án tử hình và khu giam chung tại Trại tạm giam Noong Bua của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với 4 gói thầu.
12/09/2022 09:31
Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp: Sửa chữa kè đá thành đường lên sân khu hội trường Công an tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/08/2022 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 50 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 77 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 76 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 80 TBMT, trong đó tự mời thầu 80 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 68 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giữa sức ép của những sự kiện lớn, nguyên tắc bình thường không có tác dụng. "
Hegel
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info