Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 125 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 160 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,00%, Xây lắp 28,80%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0,80%, Hỗn hợp 38,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.402.601.939.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.295.947.851.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,00%, Xây lắp 28,80%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0,80%, Hỗn hợp 38,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.402.601.939.645 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.295.947.851.204 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,60%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
17/06/2019 09:06
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
20/03/2019 09:28
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt Trạm biến áp tháp B của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
22/01/2019 08:40
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nội thất công trình Trung tâm Viettel huyện Ia Grai và huyện Chư Sê của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
14/01/2019 10:49
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Trung tâm Viettel huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
05/01/2019 16:58
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang cuốn tháp B của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
28/12/2018 16:42
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán nội thất của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
13/12/2018 14:36
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Trung tâm Viettel huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
30/11/2018 08:24
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
30/11/2018 08:22
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt nội thất văn phòng, thiết bị bếp, điện đèn bàn làm việc và hệ thống loa công cộng của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
26/11/2018 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN ĐIỀN, CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
15/07/2022 14:55
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, cải tạo Tổng trạm Viettel Nguyễn Thành Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG QUỐC THÀNH
15/07/2022 09:32
Công ty Bất động sản Viettel đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công, hoàn thiện với 4 gói thầu.
13/07/2022 16:38
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp hệ thống PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Hiếu
31/05/2022 09:34
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 3TC, CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
24/05/2022 15:14
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 3TC, CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
24/05/2022 15:08
Công ty Bất động sản Viettel công bố kết quả gói thầu Thi công cải tạo, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TST
23/05/2022 10:01
Công ty Bất động sản Viettel công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2022 09:56
Công ty Bất động sản Viettel công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát đo vẽ hiện trạng và lập báo cáo nghiên cứu khả thi đầu tư xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2022 09:47
Công ty Bất động sản Viettel công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp hệ thống PCCC với 5 nhà thầu tham gia.
28/04/2022 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
17/06/2019 09:06
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
20/03/2019 09:28
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp lắp đặt Trạm biến áp tháp B của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
22/01/2019 08:40
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị nội thất công trình Trung tâm Viettel huyện Ia Grai và huyện Chư Sê của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
14/01/2019 10:49
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Trung tâm Viettel huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
05/01/2019 16:58
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cung cấp lắp đặt hệ thống thang cuốn tháp B của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
28/12/2018 16:42
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán nội thất của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
13/12/2018 14:36
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Trung tâm Viettel huyện Hà Quảng, tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
30/11/2018 08:24
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
30/11/2018 08:22
Bên mời thầu Công ty Bất động sản Viettel đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt nội thất văn phòng, thiết bị bếp, điện đèn bàn làm việc và hệ thống loa công cộng của chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel.
26/11/2018 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel là chủ đầu tư của 125 TBMT, trong đó tự mời thầu 89 TBMT, đơn vị khác mời thầu 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel là chủ đầu tư của 160 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Bất động sản Viettel là chủ đầu tư có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info