Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 15,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.000.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.871.131.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 15,38%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.000.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.871.131.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG TÀI NGUYÊN XANH
11/11/2022 11:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 15:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu.
- Kết quả: đã hủy thầu.
23/08/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm phân bón phục vụ vườn cây cao su Kiến thiết cơ bản năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 1 gói thầu.
13/07/2022 16:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuốc trị bệnh Botryodiploidia và mái che mưa phục vụ vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 của Công ty Cổ phần Cao su Lai Châu của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 2 gói thầu.
27/06/2022 09:07
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 08:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2022 09:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Tây Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 08:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Tây Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG TÀI NGUYÊN XANH
11/11/2022 11:15
Công ty cổ phần cao su Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 15:28
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải.
- Kết quả: đã hủy thầu.
23/08/2022 00:00
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẢI HÀ LAI CHÂU
15/07/2022 16:12
Công ty cổ phần cao su Lai Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm phân bón phục vụ vườn cây cao su Kiến thiết cơ bản năm 2022 với 1 gói thầu.
13/07/2022 16:48
Công ty cổ phần cao su Lai Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuốc trị bệnh Botryodiploidia và mái che mưa phục vụ vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 của Công ty Cổ phần Cao su Lai Châu với 2 gói thầu.
27/06/2022 09:07
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2022 15:04
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HẢI HÀ LAI CHÂU
17/06/2022 08:07
Công ty cổ phần cao su Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 08:20
Công ty cổ phần cao su Lai Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La với 2 nhà thầu tham gia.
07/06/2022 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP MÔI TRƯỜNG TÀI NGUYÊN XANH
11/11/2022 11:15
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 15:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống xử lý nước thải của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu.
- Kết quả: đã hủy thầu.
23/08/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm phân bón phục vụ vườn cây cao su Kiến thiết cơ bản năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 1 gói thầu.
13/07/2022 16:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thuốc trị bệnh Botryodiploidia và mái che mưa phục vụ vườn cây cao su kinh doanh năm 2022 của Công ty Cổ phần Cao su Lai Châu của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 2 gói thầu.
27/06/2022 09:07
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/06/2022 08:20
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/05/2022 09:32
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Sơn La năm 2022 của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2022 10:53
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Tây Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 08:59
Bên mời thầu Công ty cổ phần cao su Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu vận chuyển mủ cao su nguyên liệu từ Lai Châu đi Tây Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần cao su Lai Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải thật sự mở rộng dân chủ trong cơ quan. Phải luôn luôn dùng cách thật thà tự phê bình và thẳng thắn phê bình, nhất là phê bình từ dưới lên. Phải kiên quyết chống cái thói “cả vú lấp miệng em”, ngăn cản quần chúng phê bình. "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh