Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 176 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 103 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,89%, Xây lắp 18,99%, Tư vấn 2,53%, Phi tư vấn 7,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.028.896.106 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.396.454.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,89%, Xây lắp 18,99%, Tư vấn 2,53%, Phi tư vấn 7,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.028.896.106 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.396.454.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 57 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 83 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 34 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT các gói thầu tư vấn xây dựng, thẩm tra báo cáo và triển khai hệ thống truy vết carbon sản phẩm theo tiêu chuẩn ISO 14067 với 2 gói thầu.
22/08/2026 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua thiết bị hoá nghiệm kiểm phẩm phục vụ phòng quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bổ sung mái che mưa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG - THÍ NGHIỆM ĐIỆN QUỐC TUẤN
11/08/2026 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bổ sung mái che mưa năm 2026 với 1 gói thầu.
08/08/2026 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂM TRÍ MẠNH
03/08/2026 09:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 mua BHLĐ cho CBCNVLĐ lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG DIỆP ANH
22/07/2026 11:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải TBMT Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 07:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu với 1 gói thầu.
09/07/2026 07:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư phục vụ trang bị vườn cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
08/07/2026 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ phòng kiểm phẩm (KCS) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Tân Khoa
28/06/2025 18:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, hóa chất phục vụ phòng kiểm phẩm (KCS) năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 17:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua túi ni loong đựng mủ SVR10, thảm lót ni loong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
26/06/2025 09:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dự phòng Nhà máy chế biến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ CAO SU
26/06/2025 09:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua chén hứng mủ phục vụ sửa, trang bị vườn cây khai thác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
26/06/2025 09:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua chén hứng mủ phục vụ sửa, trang bị vườn cây khai thác với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động cho Cán bộ Công nhân viên lao động lần 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG DIỆP ANH
18/06/2025 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL04: Xây lắp toàn bộ công trình, Xây dựng nhà ở công nhân tại các Nông trường cao su năm 2025. với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 09:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Mua túi ni loong đựng mủ SVR10, thảm lót ni loong với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 08:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua phân bón phục vụ vườn cây kinh doanh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO LÂM SƠN LA
16/06/2025 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT các gói thầu tư vấn xây dựng, thẩm tra báo cáo và triển khai hệ thống truy vết carbon sản phẩm theo tiêu chuẩn ISO 14067 với 2 gói thầu.
22/08/2026 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua thiết bị hoá nghiệm kiểm phẩm phục vụ phòng quản lý chất lượng với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:22
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua bổ sung mái che mưa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG - THÍ NGHIỆM ĐIỆN QUỐC TUẤN
11/08/2026 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua bổ sung mái che mưa năm 2026 với 1 gói thầu.
08/08/2026 17:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂM TRÍ MẠNH
03/08/2026 09:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08 mua BHLĐ cho CBCNVLĐ lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG DIỆP ANH
22/07/2026 11:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải TBMT Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 07:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu với 1 gói thầu.
09/07/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua xe tải chở mủ đông nguyên liệu với 1 gói thầu.
09/07/2026 07:50
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư phục vụ trang bị vườn cây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HƯNG PHÁT THÀNH
08/07/2026 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đã đăng tải 93 KHLCNT, trong đó có 176 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đã đăng tải 79 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU LAI CHÂU có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thật ra chỉ cần họ dừng lại một phút thôi, để tầm mắt của mình ra xa hơn một chút, họ sẽ dễ dàng nhận thấy hạnh phúc thật ra chẳng khó khăn và nặng nề như họ vẫn tưởng. Hạnh phúc thật ra rất đơn giản nhẹ nhàng – cùng người bạn đời ngồi đu đưa trên chiếc ghế mây, tắm ánh nắng xuân ngoài thềm cửa, kể cho con cái nghe những câu chuyện từ thời thanh niên, hạnh phúc chính là tiếng ngây thơ con trẻ,… “Bố, câu chuyện bố kể thật là hay!”, hạnh phúc chính là tiếng người vợ ngọt ngào: “Anh yêu, hôm nay bữa tối có món sườn xào chua ngọt anh thích đấy…” "
Tào Đình