Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 19,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.045.470.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.835.991.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,58 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,87%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 19,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.045.470.586 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.835.991.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
20/08/2026 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/07/2026 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
24/07/2026 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với 2 gói thầu.
24/07/2026 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 46 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐỒNG PHÚ
02/07/2026 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 54,87 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Nghĩa Trung, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
02/07/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 61,66 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn , thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MÔI TRƯỜNG MINH THẮNG 86
02/07/2026 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây Keo lai diện tích 77,40 ha của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Tân Bình
25/06/2026 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Gói 3: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 46 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Gói 2: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 54,87 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Nghĩa Trung, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý II/ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
11/06/2025 14:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý II/ 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 10:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý II/ 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/05/2025 10:39
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
19/05/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý II/ 2025 với 2 gói thầu.
19/05/2025 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Gói 4: Mua phân hữu cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN SINH
08/05/2025 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Gói 3: Mua phân lân nung chảy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU HÓA CHẤT MIỀN NAM
08/05/2025 11:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Gói 2: Mua phân Kali.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
08/05/2025 10:49
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua phân URÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM NGOAN
08/05/2025 10:42
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ công bố kết quả gói thầu Trang cấp đồ Bảo hộ lao động cho NLĐ Công ty năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MINH ANH SG
05/05/2025 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
20/08/2026 14:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/07/2026 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
24/07/2026 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa bồi dưỡng người lao động làm công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm quý III/2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với 2 gói thầu.
24/07/2026 10:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 46 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TỔNG HỢP ĐỒNG PHÚ
02/07/2026 10:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 54,87 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Nghĩa Trung, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
02/07/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 61,66 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn , thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV MÔI TRƯỜNG MINH THẮNG 86
02/07/2026 10:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây Keo lai diện tích 77,40 ha của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Tân Bình
25/06/2026 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Gói 3: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 46 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Phước Sơn, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ đã đăng tải TBMT Gói 2: Trồng mới và chăm sóc (năm 1) cây cao su diện tích 54,87 ha tại NT Nghĩa Trung thuộc địa bàn xã Nghĩa Trung, thành phố Đồng Nai. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ là chủ đầu tư của 69 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU SÔNG BÉ là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đó là điều buồn cười về những người cha người mẹ. Thậm chí khi con cái họ là vết sưng tấy ghê tởm nhất bạn có thể tưởng tượng ra, họ vẫn nghĩ nó rất tuyệt vời. "
Roald Dahl
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh