Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 201 nhà thầu.
- Đã công bố 106 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 206 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 285 gói thầu, trong đó có 86 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 137 gói (với 145 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 120 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,28%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 4,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 846.971.399.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 690.937.279.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 201 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,28%, Xây lắp 24,14%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 4,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 846.971.399.752 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 690.937.279.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,42%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (19), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (17), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 102 gói thầu với 32 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Cấp nước Đà Nẵng
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00085098
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Đà Nẵng
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước
⚬ Thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị vào công trình Cấp nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tháp trung hoà clo rò rỉ tại NMN Hồ Hoà Trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT MINH CHÂU
29/08/2026 11:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo xà mũ và tấm đan một số hố van trên mạng lưới cấp nước Khu vực II..
25/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt tuyến ống DN225 HDPE qua cầu Cổ Cò để bổ sung lưu lượng, áp lực cho Khu đô thị Công nghệ FPT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
14/08/2026 15:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo thay mới 03 đầu bơm trục đứng Trạm bơm phòng mặn An Trạch 1.
14/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt mới biến tần cho máy bơm nước sạch số 6 trạm bơm cấp 2 cụm xử lý 120.000m3/ngđ cũ tại NMN Cầu Đỏ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công khoan khô ống qua đường DN350ST của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOAN ĐƯỜNG XUÂN KỲ
13/08/2026 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển chất thải nguy hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VIỆT TIẾN
12/08/2026 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đồng hồ điện từ đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN TRUNG
10/08/2026 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa tường rào tại Trạm bơm phòng mặn An Trạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN GIA NAM
05/08/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tường rào trạm bơm, khắc phục các thiệt hại do đợt lũ lụt năm 2025 trạm bơm phòng mặn An Trạch. Địa điểm: Xã Hòa Tiến - Tp. Đà Nẵng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Phát triển ứng dụng trên nền tảng MobileGIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
08/01/2026 15:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Phát triển ứng dụng trên nền tảng WebGIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
08/01/2026 15:25
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt tuyến ống cấp nước D400, D300.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT Á CHÂU
05/09/2025 14:39
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt biến tần 3P 400V 220KW, tủ điện cho máy bơm nước thô số 4- NMN Cầu Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UY TÙNG
03/09/2025 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN TRUNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TNG
21/08/2025 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
15/08/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
15/08/2025 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng hồ điện từ đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN TRUNG
05/08/2025 10:01
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Hạ tầng kỹ thuật cảnh quan NMN Cầu Đỏ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT ANH TRỌNG
21/07/2025 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp van, đồng hồ, dataloger và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN TRUNG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SAO MỚI
15/07/2025 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tháp trung hoà clo rò rỉ tại NMN Hồ Hoà Trung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT MINH CHÂU
29/08/2026 11:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo xà mũ và tấm đan một số hố van trên mạng lưới cấp nước Khu vực II..
25/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt tuyến ống DN225 HDPE qua cầu Cổ Cò để bổ sung lưu lượng, áp lực cho Khu đô thị Công nghệ FPT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG
14/08/2026 15:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo thay mới 03 đầu bơm trục đứng Trạm bơm phòng mặn An Trạch 1.
14/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt mới biến tần cho máy bơm nước sạch số 6 trạm bơm cấp 2 cụm xử lý 120.000m3/ngđ cũ tại NMN Cầu Đỏ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 08:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công khoan khô ống qua đường DN350ST của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOAN ĐƯỜNG XUÂN KỲ
13/08/2026 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển chất thải nguy hại năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VIỆT TIẾN
12/08/2026 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đồng hồ điện từ đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN TRUNG
10/08/2026 17:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa tường rào tại Trạm bơm phòng mặn An Trạch của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG AN GIA NAM
05/08/2026 16:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa tường rào trạm bơm, khắc phục các thiệt hại do đợt lũ lụt năm 2025 trạm bơm phòng mặn An Trạch. Địa điểm: Xã Hòa Tiến - Tp. Đà Nẵng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 106 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 206 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 128 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 78 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 145 TBMT, trong đó tự mời thầu 120 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 237 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư có quan hệ với 201 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta gọi họ là những kẻ mọi rợ, bởi cách thức của họ khác với chúng ta. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh