Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.574.157.392 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.971.339.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.574.157.392 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.971.339.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,56%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 69.85% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần cấp nước Đắk Lắk
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00052844
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch & đầu tư Đắk Lắk
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
07/07/2021 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2021 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
25/05/2021 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2021 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/05/2021 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
10/05/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
12/04/2021 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
12/04/2021 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
17/07/2020 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2020 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư với 4 nhà thầu tham gia.
23/07/2021 09:42
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
07/07/2021 10:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đăng tải TBMT Mua sắm vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2021 11:34
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK công bố KQMT gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước với 2 nhà thầu tham gia.
22/06/2021 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK công bố KQMT gói thầu Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 với 3 nhà thầu tham gia.
04/06/2021 09:47
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đăng tải TBMT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2021 09:39
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đăng tải TBMT Cung cấp đồng hồ đo nước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/05/2021 14:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước với 3 gói thầu.
10/05/2021 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đăng tải KHLCNT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 với 3 gói thầu.
12/04/2021 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
07/07/2021 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/07/2021 11:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
25/05/2021 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2021 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/05/2021 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
10/05/2021 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp van giảm áp; Van góc đồng hồ D15 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
12/04/2021 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với 3 gói thầu.
12/04/2021 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAWACO MIỀN NAM
17/07/2020 10:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK đã đăng tải TBMT Cung cấp đồng hồ đo nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/06/2020 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐĂK LĂK là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều tiểu thuyết vô lương đều dạy cho mọi người phải quấn quít níu chặt, lại không biết con người là loại động vật kỳ quái. Nếu xem ai thuận mắt, càng xem lại càng thuận mắt, ngay cả khuyết điểm cũng cảm thấy là chỗ tốt. Nhưng nếu không thích người nào đó, cho dù người kia có làm thế nào, cũng sẽ chỉ cảm thấy hắn càng ngày càng đáng ghét. Đương nhiên, cũng có người sẽ vì một chút hành động của đối phương mà thỏa hiệp, ví dụ như lấy tự sát hoặc phương thức gì đó để uy hiếp. Như vậy tình cảm, không cần phải nói, sẽ cạn kiệt càng nhanh. Đương nhiên cũng có người sẽ vì đối phương làm điều gì đó mà cảm thấy áy náy và cảm động, nhưng không có tình yêu làm nền tảng, những thứ này đều là mây bay. "
Huyền Ngoại Phi Âm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh