Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 276 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 526 gói thầu, trong đó có 197 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 459 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 420 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 114 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 113 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,09%, Xây lắp 61,36%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 2,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 223.386.806.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 221.887.070.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,09%, Xây lắp 61,36%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 2,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 223.386.806.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 221.887.070.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần cấp nước Điện Biên
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00043301
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp Nhẹ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhẹ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Thủy lợi
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp Nhẹ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Thủy lợi
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhẹ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước DN15 để thay thế và lắp đặt phát triển khách hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KANO VIỆT NAM
26/08/2026 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc An Điện Biên Phủ
25/08/2026 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đức Linh tỉnh Điện Biên
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước DN15 để thay thế và lắp đặt phát triển khách hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng mạng lưới cấp nước cho khu vực thôn Sam Phương, xã Thanh An, tỉnh Điện Biên (Thuộc chi nhánh cấp nước số 1).
20/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Mở rộng mạng lưới cấp nước cho khu vực thôn Sam Phương, xã Thanh An, tỉnh Điện Biên (Thuộc chi nhánh cấp nước số 1) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 2 gói thầu.
20/08/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ snr xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước các xã, phường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN DŨNG
20/08/2026 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ sản xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước các xã, phường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ sản xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước Mường Ảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
14/08/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
21/07/2025 15:36
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MINH QUANG ĐIỆN BIÊN
10/07/2025 14:11
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
09/07/2025 10:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:30
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG LONG LÂM ĐIỆN BIÊN
01/07/2025 14:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đăng tải TBMT Gói thầu Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 10:23
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xét nghiệm nước (nhóm B) 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Điện Biên
25/06/2025 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ xét nghiệm nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm soát bệnh tật tỉnh Điện Biên
25/06/2025 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ xét nghiệm nước (nhóm B) 6 tháng đầu năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:26
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đăng tải KHLCNT Gói thầu thuê dịch vụ xét nghiệm nước 6 tháng cuối năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng hồ đo nước DN15 để thay thế và lắp đặt phát triển khách hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KANO VIỆT NAM
26/08/2026 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phúc An Điện Biên Phủ
25/08/2026 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đức Linh tỉnh Điện Biên
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng hồ đo nước DN15 để thay thế và lắp đặt phát triển khách hàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng mạng lưới cấp nước cho khu vực thôn Sam Phương, xã Thanh An, tỉnh Điện Biên (Thuộc chi nhánh cấp nước số 1).
20/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Mở rộng mạng lưới cấp nước cho khu vực thôn Sam Phương, xã Thanh An, tỉnh Điện Biên (Thuộc chi nhánh cấp nước số 1) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 2 gói thầu.
20/08/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ snr xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước các xã, phường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN DŨNG
20/08/2026 08:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ sản xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước các xã, phường của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Javen thành phẩm phục vụ sản xuất và cấp nước tại nhà máy nước Điện Biên Phủ và nhà máy nước Mường Ảng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Phương tỉnh Điện Biên
14/08/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 276 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 185 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 91 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư của 459 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC ĐIỆN BIÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn là món quà trân bảo, và mỗi khi tôi nói chuyện với bạn, tôi cảm thấy mình đã trở nên giàu có hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info