Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Đã công bố 70 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 202 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 243 gói thầu, trong đó có 137 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 172 gói (với 173 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 547 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 396 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,65%, Xây lắp 31,21%, Tư vấn 11,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,58%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.718.226.642.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.570.780.679.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG như sau:
- Có quan hệ với 167 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,65%, Xây lắp 31,21%, Tư vấn 11,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0,58%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.718.226.642.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.570.780.679.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,58%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (4), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (4), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 85 gói thầu với 19 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000276
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hải Phòng
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thẩm tra BCNCKT D700 Cát bi - Bùi Viện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng bể chứa 3.500m3 trạm bơm tăng áp Đông Hải của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng bể chứa 3.500m3 trạm bơm tăng áp Đông Hải.
24/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DUYÊN HẢI
17/08/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng tuyến ống cấp nước D1000 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra TKBCTC và DT dự án Xây dựng tuyến ống DN450 khoan ngầm qua sông Cấm vị trí cầu Máy Chai của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng tuyến ống D1000 khoan ngầm qua sông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03 Tư vấn TKBVTC TBTA Cầu Rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT D1000 Tôn Đức Thắng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
31/07/2026 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
28/08/2025 10:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2025 14:14
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp vật tư ngành nước 03-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐÔNG Á
24/06/2025 17:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DUYÊN HẢI
11/06/2025 14:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra BCNCKT D400 HL212 với 1 gói thầu.
05/06/2025 14:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
03/06/2025 15:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Khảo sát, lập BCNCKT trạm bơm Cầu Rào với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp vật tư ngành nước 03-2025 với 4 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 08:37
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Phòng Kỹ thuật - Công ty cổ phần cấp nước Hải Phòng
23/05/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu thẩm tra BCNCKT D700 Cát bi - Bùi Viện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng bể chứa 3.500m3 trạm bơm tăng áp Đông Hải của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng bể chứa 3.500m3 trạm bơm tăng áp Đông Hải.
24/08/2026 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ DUYÊN HẢI
17/08/2026 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Xây dựng tuyến ống cấp nước D1000 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra TKBCTC và DT dự án Xây dựng tuyến ống DN450 khoan ngầm qua sông Cấm vị trí cầu Máy Chai của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng tuyến ống D1000 khoan ngầm qua sông của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 14:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03 Tư vấn TKBVTC TBTA Cầu Rào của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 1 gói thầu.
31/07/2026 09:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT D1000 Tôn Đức Thắng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG với 3 gói thầu.
31/07/2026 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 70 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 202 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 173 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 173 TBMT, trong đó tự mời thầu 141 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG là chủ đầu tư của 547 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC HẢI PHÒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 167 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ có cái tài không ai bắt chước được trong việc biểu lộ tình cảm mà không cần đến những lời nói sôi nổi. Sự hùng biện của họ tập trung đặc biệt ở giọng nói, cử chỉ, tác phong và những cái nhìn. "
Banzac
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh