Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 81 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 18,18%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 311.763.352.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.349.483.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 22,73%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 18,18%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 311.763.352.474 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.349.483.774 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,42%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nam Định (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần cấp nước Nam Định
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00057059
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch & Đầu tư tỉnh Nam Định
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng & hạ tầng kỹ thuật (cấp nước)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Khảo sát địa chất 3 khu vực xây dựng và tuyến ống cấp 1 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
04/12/2025 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Khảo sát địa hình tuyến ống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Đông Á
24/09/2025 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi và nhiệm vụ thiết kế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
18/07/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Số 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 4 gói thầu.
23/06/2025 14:45
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo dây truyền hợp khối - Hạng mục: Xây dựng mái che.
23/06/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà máy nước sạch tại xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 6 gói thầu.
05/06/2025 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt 1 máy bơm nước sạch tại trạm bơm số II và cải tạo hệ van, bơm nước rửa lọc dây truyền sử lý nước hợp khối chi nhánh Sản xuất nước thành phố Nam Định của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt 1 máy bơm nước sạch tại trạm bơm nước sạch số II và cải tạo hệ van, bơm nước rửa lọc dây truyền xử lý nước Hợp khối Chi nhánh sản xuất nước thành phố Nam Định.
26/03/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 7 : Lắp đặt cụm bể xử lý, bể chứa nước sạch, nhà trạm bơm, đường ống công nghệ, cấp điện cụm bể xử lý, điện tổng thể + trạm bơm (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XỬ LÝ NƯỚC SETFIL
27/12/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Khảo sát địa chất 3 khu vực xây dựng và tuyến ống cấp 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
04/12/2025 14:27
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Khảo sát địa hình tuyến ống.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Đông Á
24/09/2025 17:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi và nhiệm vụ thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
18/07/2025 16:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà máy nước sạch tại xã Hải Trung, huyện Hải Hậu với 6 gói thầu.
05/06/2025 09:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải KHLCNT Lắp đặt 1 máy bơm nước sạch tại trạm bơm số II và cải tạo hệ van, bơm nước rửa lọc dây truyền sử lý nước hợp khối chi nhánh Sản xuất nước thành phố Nam Định với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói 7 : Lắp đặt cụm bể xử lý, bể chứa nước sạch, nhà trạm bơm, đường ống công nghệ, cấp điện cụm bể xử lý, điện tổng thể + trạm bơm (Giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XỬ LÝ NƯỚC SETFIL
27/12/2024 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Gói 6 : Xây dựng cụm bể xử lý, Bể chứa nước sạch, cải tạo nhà trạm bơm và hoàn trả sân đường, hệ thống thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÁNG TÁM
12/12/2024 10:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải KHLCNT Xây dựng dây truyền xử lý nước 9.500m3/ngđ và bể chứa 1.200m3 với 7 gói thầu.
18/11/2024 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Khảo sát địa chất 3 khu vực xây dựng và tuyến ống cấp 1 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN HÒA PHÁT - 287
04/12/2025 14:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Khảo sát địa hình tuyến ống của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế Đông Á
24/09/2025 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi và nhiệm vụ thiết kế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH
18/07/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Số 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 4 gói thầu.
23/06/2025 14:45
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo dây truyền hợp khối - Hạng mục: Xây dựng mái che.
23/06/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà máy nước sạch tại xã Hải Trung, huyện Hải Hậu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 6 gói thầu.
05/06/2025 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt 1 máy bơm nước sạch tại trạm bơm số II và cải tạo hệ van, bơm nước rửa lọc dây truyền sử lý nước hợp khối chi nhánh Sản xuất nước thành phố Nam Định của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH với 9 gói thầu.
26/03/2025 16:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt 1 máy bơm nước sạch tại trạm bơm nước sạch số II và cải tạo hệ van, bơm nước rửa lọc dây truyền xử lý nước Hợp khối Chi nhánh sản xuất nước thành phố Nam Định.
26/03/2025 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 7 : Lắp đặt cụm bể xử lý, bể chứa nước sạch, nhà trạm bơm, đường ống công nghệ, cấp điện cụm bể xử lý, điện tổng thể + trạm bơm (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XỬ LÝ NƯỚC SETFIL
27/12/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC NAM ĐỊNH là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá đau khổ thì cười. Quá vui mừng thì khóc. "
William Blake
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh