Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 86 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 92 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 196 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 187 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 166 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 73,68%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.471.588.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.907.554.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,32%, Xây lắp 73,68%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.471.588.931 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.907.554.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
28/08/2026 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 11:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG HHG
26/08/2026 11:41
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
26/08/2026 11:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 11:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT HTD VIỆT NAM
26/08/2026 11:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 10:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỘC
26/08/2026 10:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thay mới tuyến ống cấp nước đường Nguyễn Kim (số chẵn) DMA 1009, phường Diên Hồng – Năm 2026. Địa điểm: Từ số 132 đến số 198 Nguyễn Kim của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thay mới tuyến ống cấp nước hẻm 181 – 181/12 – 181/20 Tân Phước DMA 1007, phường Diên Hồng – Năm 2026. Địa điểm: Hẻm 181 (từ 183 đến 181/26), hẻm 181/12 (từ 181/12 đến 181/12/20), hẻm 181/20 (từ 181/20 đến 199/6/6 Tân Phước) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Cung cấp và cài đặt phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ INTELLI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ CISTA
17/06/2025 14:15
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố KQMT gói thầu Cung cấp và cài đặt phần mềm với 2 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 10:02
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đăng tải TBMT Cung cấp và cài đặt phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 09:31
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
14/05/2025 09:10
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đăng tải KHLCNT Mua sắm phần mềm ứng dụng phục vụ vận hành trung tâm vận hành mạng lưới cấp nước PWNOC với 2 gói thầu.
05/05/2025 11:17
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ JPROTECH
16/11/2024 07:53
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG TOÀN CẦU
12/11/2024 14:48
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG D.C.C.I
12/11/2024 13:03
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KỸ THUẬT P.T.H
12/11/2024 12:57
Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRUNG TÍN
12/11/2024 12:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
28/08/2026 11:55
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 11:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & XÂY DỰNG HHG
26/08/2026 11:41
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
26/08/2026 11:21
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 11:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT HTD VIỆT NAM
26/08/2026 11:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LHP VIỆT NAM
26/08/2026 10:58
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư còn lại và thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỘC
26/08/2026 10:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thay mới tuyến ống cấp nước đường Nguyễn Kim (số chẵn) DMA 1009, phường Diên Hồng – Năm 2026. Địa điểm: Từ số 132 đến số 198 Nguyễn Kim của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:46
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân đã đăng tải KHLCNT Đầu tư thay mới tuyến ống cấp nước hẻm 181 – 181/12 – 181/20 Tân Phước DMA 1007, phường Diên Hồng – Năm 2026. Địa điểm: Hẻm 181 (từ 183 đến 181/26), hẻm 181/12 (từ 181/12 đến 181/12/20), hẻm 181/20 (từ 181/20 đến 199/6/6 Tân Phước) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân với 2 gói thầu.
24/08/2026 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân là chủ đầu tư của 86 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân là chủ đầu tư của 92 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 54 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 38 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 37 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân là chủ đầu tư của 187 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Cấp nước Phú Hòa Tân là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Danh tiếng tốt đáng giá hơn tiền bạc. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh