Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.514.810.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.191.697.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.514.810.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.191.697.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
28/07/2025 09:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2025 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải KHLCNT Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000m3/ngày đêm từ 20.000m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm; Hạng mục: Cụm xử lý nước (Bể trộn và phân chia lưu lượng - lắng - lọc); Địa điểm: Lô 12A KCN Trà Nóc 2, phường Phước Thới, thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với 9 gói thầu.
02/07/2025 08:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000m3/ngày đêm từ 20.000m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm; Hạng mục: Cụm xử lý nước (Bể trộn và phân chia lưu lượng - lắng - lọc); Địa điểm: Lô 12A KCN Trà Nóc 2, phường Phước Thới, thành phố Cần Thơ.
01/07/2025 18:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚ THỊNH
10/02/2023 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2022 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000 m3/ngày đêm từ 20.000 m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm.
16/12/2022 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 13:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Cờ Đỏ công suất 5.000m3/ngày đêm.
17/10/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải KHLCNT Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000m3/ngày đêm từ 20.000m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm; Hạng mục: Cụm xử lý nước (Bể trộn và phân chia lưu lượng - lắng - lọc); Địa điểm: Lô 12A KCN Trà Nóc 2, phường Phước Thới, thành phố Cần Thơ với 9 gói thầu.
02/07/2025 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - KỸ THUẬT ĐỨC HÙNG
28/07/2025 09:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/07/2025 13:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải KHLCNT Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000m3/ngày đêm từ 20.000m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm; Hạng mục: Cụm xử lý nước (Bể trộn và phân chia lưu lượng - lắng - lọc); Địa điểm: Lô 12A KCN Trà Nóc 2, phường Phước Thới, thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với 9 gói thầu.
02/07/2025 08:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000m3/ngày đêm từ 20.000m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm; Hạng mục: Cụm xử lý nước (Bể trộn và phân chia lưu lượng - lắng - lọc); Địa điểm: Lô 12A KCN Trà Nóc 2, phường Phước Thới, thành phố Cần Thơ.
01/07/2025 18:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚ THỊNH
10/02/2023 16:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2022 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng công suất Nhà máy nước Trà Nóc thêm 10.000 m3/ngày đêm từ 20.000 m3/ngày đêm lên 30.000m3/ngày đêm.
16/12/2022 13:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2020 13:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy nước Cờ Đỏ công suất 5.000m3/ngày đêm.
17/10/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC TRÀ NÓC - Ô MÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh không thể nói anh hạnh phúc nếu anh không thắng cuộc. "
Arsene Wenger
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh