Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 13:17 17/10/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà máy nước Cờ Đỏ công suất 5.000m3/ngày đêm
Gói thầu
Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà máy nước Cờ Đỏ công suất 5.000m3/ngày đêm
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn vay và vốn công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 06/11/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:12 17/10/2020
đến
14:00 06/11/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 06/11/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
450.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn trăm năm mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Khai Sáng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Trung tâm Giám định Chất lượng Xây dựng Cần Thơ Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH Một thành viên tư vấn thiết kế xây dựng Thịnh Phát ( Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 162/38/11, Trần Quang Diệu, phường An Thới, quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ)
4 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hồng Việt ( Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 36D, đường 3/2, phường Hưng Lợi, quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ)

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế Xây dựng Thịnh Phát
E-CDNT 1.2 Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị
Nhà máy nước Cờ Đỏ công suất 5.000m3/ngày đêm
365 Ngày
E-CDNT 3 Vốn vay và vốn công ty
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế Xây dựng Thịnh Phát , địa chỉ: Số 162/38/11, Trần Quang Diệu, P. An Thới, Q. Bình Thủy, TP. Cần Thơ
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn (Địa chỉ: Lô 12A, KCN Trà Nóc 2 - phường Phước Thới,quận Ô Môn, thành Phố Cần Thơ).
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Khai Sáng; + Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Trung tâm Giám định Chất lượng Xây dựng Cần Thơ. + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Một thành viên tư vấn thiết kế xây dựng Thịnh Phát (Địa chỉ: 162/38/11, Trần Quang Diệu, phường An Thới, quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ); + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hồng Việt (Địa chỉ: 36D, đường 3/2, phường Hưng Lợi, quận Bình Thủy, thành phố Cần Thơ);


- Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế Xây dựng Thịnh Phát , địa chỉ: Số 162/38/11, Trần Quang Diệu, P. An Thới, Q. Bình Thủy, TP. Cần Thơ
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn (Địa chỉ: Lô 12A, KCN Trà Nóc 2 - phường Phước Thới,quận Ô Môn, thành Phố Cần Thơ).


E-CDNT 5.6
Không áp dụng
E-CDNT 10.1
- Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh, giấy ủy quyền, thỏa thuận liên danh (nếu có); - Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng lĩnh vực thi công công trình hạ tầng kỹ thuật (Cấp nước) - hạng III trở lên; - Báo cáo tài chính 03 năm gần nhất; - Văn bản xác nhận hoàn thành nghĩa vụ thuế hoặc báo cáo kiểm toán, báo cáo tài chính qua mạng; - Bảo lãnh dự thầu/cam kết tín dụng (nếu có); - Hợp đồng thi công, biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình đưa vào sử dụng, quyết định phê duyệt dự án/thiết kế, bản vẽ hoàn công, hồ sơ thanh quyết toán, hóa đơn GTGT...; - Bằng cấp, chứng chỉ, tài liệu chứng minh kinh nghiệm đã thực hiện gói thầu tương tự công trình mời thầu. - Hồ sơ máy móc thiết bị phục vụ gói thầu; - Tài liệu kỹ thuật, catalogue hàng hóa, thiết bị cung cấp cho gói thầu; - Giải pháp kỹ thuật thực hiện gói thầu. - Các tài liệu cần thiết khác
E-CDNT 16.1 150 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 450.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 180 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 21.1 Phương pháp đánh giá HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 23.2 Nhà thầu có giá dự thầu thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 28.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 31.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 33.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 34 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn (Địa chỉ: Lô 12A, KCN Trà Nóc 2 - phường Phước Thới,quận Ô Môn, thành Phố Cần Thơ).
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ tịch HĐQT Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ban Quản lý dự án Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn.
E-CDNT 35 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Ban Quản lý dự án Công ty Cổ phần Cấp nước Trà Nóc – Ô Môn.

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 2,94%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 140.094.826.148 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.733.321.771 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp và mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 355

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây