Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.923.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.296.580.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.923.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.296.580.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,50%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống trục chính HDPE D160, D110 cấp nước cho khu dân cư xã Định Hóa, huyện Kim Sơn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 15/12/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Thành Phương
15/12/2017 07:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo xây dựng bể lắng; Lắp đặt bể lắng Lamella; Cải tạo nhà hóa chất; Lắp đặt đồng hồ và thiết bị trộn tĩnh Nhà máy nước Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 168 ngày 07/09/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
07/09/2017 07:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước trục chính HDPE D225 - D160 - D110 đấu nối từ Trạm cấp nước xã Gia Sinh cấp cho xã Gia Phong, huyện Gia Viễn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 104 ngày 08/06/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
08/06/2017 07:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225 - D110 từ Chi nhánh cấp nước Hoa Lư cấp cho khu dân cư thôn Tân Hối, thôn Tụ An và xã Trường Yên, huyện Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 63 ngày 10/04/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
10/04/2017 07:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225, D160 từ nhà máy nước Nho Quan đến xã Văn Phong, huyện Nho Quan (Đăng tải trên báo đấu thầu số 235 ngày 08/12/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Thương mại Việt Cường
08/12/2016 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đăng tải TBMT Tuyến ống cấp nước HDPE D225 từ Trạm cấp nước xã Kim Hải đến thị trấn Bình Minh, huyện Kim Sơn (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 13 ngày 18/01/2018) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
18/01/2018 07:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tuyến ống trục chính HDPE D160, D110 cấp nước cho khu dân cư xã Định Hóa, huyện Kim Sơn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 15/12/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Thành Phương
15/12/2017 07:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đăng tải TBMT Tuyến ống trục chính HDPE D160, D110 cấp nước cho khu dân cư xã Định Hóa, huyện Kim Sơn (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 198 ngày 19/10/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/10/2017 07:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Cải tạo xây dựng bể lắng; Lắp đặt bể lắng Lamella; Cải tạo nhà hóa chất; Lắp đặt đồng hồ và thiết bị trộn tĩnh Nhà máy nước Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 168 ngày 07/09/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tối ưu mạng nước
07/09/2017 07:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước trục chính HDPE D225 - D160 - D110 đấu nối từ Trạm cấp nước xã Gia Sinh cấp cho xã Gia Phong, huyện Gia Viễn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 104 ngày 08/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Thương mại Việt Cường
08/06/2017 07:12
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225 - D110 từ Chi nhánh cấp nước Hoa Lư cấp cho khu dân cư thôn Tân Hối, thôn Tụ An và xã Trường Yên, huyện Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 63 ngày 10/04/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ du lịch Bích Động
10/04/2017 07:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đăng tải TBMT Cải tạo cụm lắng lọc; Nâng cấp cải tạo nhà hóa chất; Lắp đặt phần điện nhà hóa chất Chi nhánh cấp nước thành phố Ninh Bình. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 22 ngày 09/02/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/02/2017 07:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH công bố kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225, D160 từ nhà máy nước Nho Quan đến xã Văn Phong, huyện Nho Quan (Đăng tải trên báo đấu thầu số 235 ngày 08/12/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Thương mại Việt Cường
08/12/2016 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống trục chính HDPE D160, D110 cấp nước cho khu dân cư xã Định Hóa, huyện Kim Sơn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 239 ngày 15/12/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xuân Thành Phương
15/12/2017 07:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo xây dựng bể lắng; Lắp đặt bể lắng Lamella; Cải tạo nhà hóa chất; Lắp đặt đồng hồ và thiết bị trộn tĩnh Nhà máy nước Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 168 ngày 07/09/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
07/09/2017 07:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước trục chính HDPE D225 - D160 - D110 đấu nối từ Trạm cấp nước xã Gia Sinh cấp cho xã Gia Phong, huyện Gia Viễn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 104 ngày 08/06/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
08/06/2017 07:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225 - D110 từ Chi nhánh cấp nước Hoa Lư cấp cho khu dân cư thôn Tân Hối, thôn Tụ An và xã Trường Yên, huyện Hoa Lư (Đăng tải trên báo đấu thầu số 63 ngày 10/04/2017) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
10/04/2017 07:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyến ống cấp nước HDPE D225, D160 từ nhà máy nước Nho Quan đến xã Văn Phong, huyện Nho Quan (Đăng tải trên báo đấu thầu số 235 ngày 08/12/2016) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và Thương mại Việt Cường
08/12/2016 07:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC NINH BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều thứ có thể sửa chữa. Đồ vật có thể sửa chữa. Nhưng nhiều khi những mối quan hệ giữa người và người không thể sửa chữa, bởi chúng không nên được sửa chữa. Bạn lên một con tàu giương buồm ra khơi, và đối phương tiến vào chốn huyên náo nơi đất liền, hoặc đã lên một con tàu khác, và bạn chỉ đơn giản là không thể ở bên nhau nữa. Bởi vì điều đó là không nên. "
C. JoyBell C
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info