Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.516.660.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.303.284.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.516.660.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.303.284.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,27%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy phay mộng mang cá CNC tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC VINH
28/08/2026 08:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy chà nhám thùng 3 trục 1300mm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC VINH
28/08/2026 08:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Thiết kế, cung cấp vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SEN VIỆT
14/08/2026 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PCCC PHÚC KHANG
14/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Thiết kế, cung cấp vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng tại Công ty CP chế biến gỗ Thuận An của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với 5 gói thầu.
13/08/2026 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Máy chà nhám thùng 3 trục 1300mm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Máy phay mộng mang cá CNC tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MEDIA SKY
27/07/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu Đầu tư hệ thống xử lý khí dung môi xưởng sơn.
- Nhà thầu trúng thầu:
15/10/2024 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống xử lý khí dung môi xưởng sơn với 1 gói thầu.
28/09/2024 11:19
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - CNBP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨ ĐẠI
20/09/2024 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN công bố kết quả gói thầu máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - XN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨ ĐẠI
20/09/2024 14:51
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN công bố KQMT gói thầu máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - CNBP với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 15:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN công bố KQMT gói thầu máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - XN với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 11:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đăng tải TBMT máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - CNBP theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 15:46
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đăng tải TBMT máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - XN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2024 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đăng tải KHLCNT máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - CNBP với 1 gói thầu.
24/08/2024 09:52
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đăng tải KHLCNT máy phay mộng âm dương CNC 4 trục 16 dao - XN với 1 gói thầu.
23/08/2024 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy phay mộng mang cá CNC tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC VINH
28/08/2026 08:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy chà nhám thùng 3 trục 1300mm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC VINH
28/08/2026 08:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Thiết kế, cung cấp vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SEN VIỆT
14/08/2026 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PCCC PHÚC KHANG
14/08/2026 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Thiết kế, cung cấp vật tư, thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chữa cháy tự động nhà xưởng tại Công ty CP chế biến gỗ Thuận An của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với 5 gói thầu.
13/08/2026 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Máy chà nhám thùng 3 trục 1300mm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải TBMT Máy phay mộng mang cá CNC tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MEDIA SKY
27/07/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN GỖ THUẬN AN là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ký ức dễ lừa gạt vì nó khoác màu những sự kiện của hôm nay. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh