Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.321.115.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.312.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.321.115.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.312.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 551 gói thầu, trong đó trúng 398 gói, trượt 120 gói, 19 chưa có kết quả, 14 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 16.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.25% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (110), TP.Hồ Chí Minh (48), Đà Nẵng (42), Phú Thọ (29), Hải Phòng (23), Quảng Trị (22), Tuyên Quang (21), Đồng Nai (20), Gia Lai (19), Cần Thơ (19), Ninh Bình (17), Đắk Lắk (14), Thái Nguyên (14), Lào Cai (13), Đồng Tháp (13), Khánh Hòa (12), Hưng Yên (11), Vĩnh Long (11), Quảng Ngãi (10), Bắc Ninh (10), Thanh Hoá (10), Lạng Sơn (10), Tây Ninh (10), Hà Tĩnh (9), Điện Biên (9), Lâm Đồng (8), Quảng Ninh (7), Sơn La (7), Cao Bằng (7), Huế (6), Cà Mau (6), Nghệ An (6), An Giang (6), Toàn quốc (4), Lai Châu (3), Không xác định (128)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (110), TP.Hồ Chí Minh (25), Đà Nẵng (22), Phú Thọ (17), Đồng Nai (14), Tuyên Quang (12), Bình Định (11), Quảng Trị (11), Thanh Hoá (10), Thái Nguyên (10), Lạng Sơn (10), Hà Tĩnh (9), Điện Biên (9), Quảng Bình (8), Hải Phòng (7), Tiền Giang (7), Quảng Ninh (7), Bắc Giang (7), Sơn La (7), Cao Bằng (7), Huế (6), Lào Cai (6), Bà Rịa - Vũng Tàu (6), Sóc Trăng (6), Quảng Ngãi (6), Ninh Bình (6), Nghệ An (6), Hà Giang (5), Gia Lai (5), Phú Yên (5), Ninh Thuận (5), Yên Bái (5), Hưng Yên (5), Nam Định (5), Hòa Bình (5), Vĩnh Phúc (5), Long An (5), Bình Dương (5), Hậu Giang (5), Trà Vinh (5), Đắk Lắk (4), Hà Nam (4), Thái Bình (4), Bến Tre (4), Đồng Tháp (4), Cần Thơ (4), Bình Phước (4), Quảng Nam (3), Bình Thuận (3), Khánh Hòa (3), Bạc Liêu (3), Cà Mau (3), Kiên Giang (3), Vĩnh Long (3), Bắc Kạn (3), Hải Dương (3), Lai Châu (3), Lâm Đồng (3), Toàn quốc (1), Kon Tum (1), Đắk Nông (1), Tây Ninh (1), An Giang (1), Bắc Ninh (1), Không xác định (153)
- Có quan hệ với 210 bên mời thầu
- Có quan hệ với 173 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 205 nhà thầu trong 251 gói thầu, thắng 104 gói, thua 119 gói, 16 chưa có kết quả, 12 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 23 nhà thầu trong 47 gói thầu, thắng thầu 23 gói, thua 17 gói, 2 chưa có kết quả, 5 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG Á ĐÔNG
11/11/2020 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, Cải tạo tòa nhà văn phòng 178 Triệu Việt Vương.
08/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG Á ĐÔNG
11/11/2020 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy với 2 nhà thầu tham gia.
05/11/2020 22:00
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2020 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải KHLCNT Sửa chữa, Cải tạo tòa nhà văn phòng 178 Triệu Việt Vương với 2 gói thầu.
29/10/2020 14:16
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy với 2 nhà thầu tham gia.
18/09/2020 09:04
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2020 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải KHLCNT Sửa chữa, Cải tạo tòa nhà văn phòng 178 Triệu Việt Vương với 2 gói thầu.
08/09/2020 07:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng, phá dỡ; Lắp đặt điện, nước, điều hòa không khí, điện nhẹ, chống sét; Cung cấp lắp đặt cửa, khung nhôm kính, Cung cấp lắp đặt thiết bị thang máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG Á ĐÔNG
11/11/2020 14:57
CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, Cải tạo tòa nhà văn phòng 178 Triệu Việt Vương.
08/09/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự nghèo khó khốn cùng nhất là nỗi cô đơn và cảm giác không được yêu thương. "
Mẹ Teresa
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info