Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.943.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.934.274.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.943.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.934.274.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
24/03/2020 15:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2020 14:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
28/06/2019 15:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2019 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
13/02/2019 09:41
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm thiết kế Catia - Modul Mechanical Design của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TỰ ĐỘNG HÓA KỸ THUẬT VIỆT NAM
13/02/2019 09:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2019 14:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm thiết kế Catia - Modul Mechanical Design của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/12/2018 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ THỊNH PHONG
24/03/2020 15:48
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung công bố KQMT gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2020 10:32
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2020 14:35
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy và thiết bị Minh Hoàng
28/06/2019 15:35
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2019 15:18
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đăng tải KHLCNT Nghiên cứu hoàn thiện thiết kế và đổi mới công nghệ chế tạo đồ gá hàn khung đầu và sườn xe ô tô con với 1 gói thầu.
08/05/2019 16:42
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TINH HÀ
13/02/2019 09:41
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm thiết kế Catia - Modul Mechanical Design.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TỰ ĐỘNG HÓA KỸ THUẬT VIỆT NAM
13/02/2019 09:22
Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2019 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
24/03/2020 15:48
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao phục vụ chế tạo bộ đồ gá hàn khung xe ô tô dạng BHD của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/03/2020 14:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
28/06/2019 15:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp dụng cụ vật tư tiêu hao cơ khí của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2019 15:18
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
13/02/2019 09:41
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm thiết kế Catia - Modul Mechanical Design của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TỰ ĐỘNG HÓA KỸ THUẬT VIỆT NAM
13/02/2019 09:22
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị đo và dụng cụ đo của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2019 14:31
Bên mời thầu Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung đã đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm thiết kế Catia - Modul Mechanical Design của chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/12/2018 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Công Nghệ Đức Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tàu không vào bến, hãy bơi ra chỗ nó. "
Jonathan Winters
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh