Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 100,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 100,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị phục vụ thi công gói thầu 11: Thiết kế, cung cấp VTTB, thi công xây dựng Trạm nâng áp 22/110kV, và cung cấp VTTB, thi công xây dựng Đường dây 110kV Phong Phú - Phan Rí của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 6 gói thầu.
18/07/2018 08:50
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị phục vụ thi công gói thầu 11: Thiết kế, cung cấp VTTB, thi công xây dựng Trạm nâng áp 22/110kV, và cung cấp VTTB, thi công xây dựng Đường dây 110kV Phong Phú - Phan Rí của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 6 gói thầu.
17/07/2018 16:50
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
17/07/2018 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22/110kV. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 1 gói thầu.
30/03/2018 14:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải TBMT Gói thầu EPC 10: Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22-110kV. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
19/03/2018 12:40
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
19/03/2018 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu cho các gói thầu thuộc Dự án Nhà máy điện mặt trời Phong Phú của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 1 gói thầu.
05/03/2018 16:28
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
05/03/2018 07:00
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
05/03/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22/110kV. với 1 gói thầu.
30/03/2018 14:14
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải TBMT Gói thầu EPC 10: Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22-110kV. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
19/03/2018 12:40
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu cho các gói thầu thuộc Dự án Nhà máy điện mặt trời Phong Phú với 1 gói thầu.
05/03/2018 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị phục vụ thi công gói thầu 11: Thiết kế, cung cấp VTTB, thi công xây dựng Trạm nâng áp 22/110kV, và cung cấp VTTB, thi công xây dựng Đường dây 110kV Phong Phú - Phan Rí của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 6 gói thầu.
18/07/2018 08:50
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị phục vụ thi công gói thầu 11: Thiết kế, cung cấp VTTB, thi công xây dựng Trạm nâng áp 22/110kV, và cung cấp VTTB, thi công xây dựng Đường dây 110kV Phong Phú - Phan Rí của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 6 gói thầu.
17/07/2018 16:50
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
17/07/2018 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22/110kV. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 1 gói thầu.
30/03/2018 14:14
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải TBMT Gói thầu EPC 10: Thiết kế, cung cấp, lắp đặt và thi công xây dựng trọn gói Nhà máy tới ngoài hàng rào Trạm nâng áp 22-110kV. của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
19/03/2018 12:40
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
19/03/2018 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu cho các gói thầu thuộc Dự án Nhà máy điện mặt trời Phong Phú của chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời với 1 gói thầu.
05/03/2018 16:28
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
05/03/2018 07:00
Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà máy điện mặt trời Phong Phú.
05/03/2018 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần đầu tư điện Mặt trời có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi khốn nạn nhất cuộc đời này không phải là không có ai để yêu. Mà là đã tìm thấy một kẻ đến với ta và khiến phần còn lại của cả thế giới trở nên dư thừa. Rồi kẻ đó ra đi, bỏ ta lại với một thế giới mà ta chẳng còn thiết tha tìm hiểu gì thêm nữa.Họ đã nhẫn tâm mang đến cuộc đời ta những khoảng trống không thể lấp đầy… "
Hamlet Trương
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh