Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 4,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.801.268.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.029.077.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 4,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 117.801.268.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.029.077.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,84%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 82.41% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.31% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Toàn quốc (1), TP.Hồ Chí Minh (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Toàn quốc (1), TP.Hồ Chí Minh (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 11 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm.
26/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải TBMT Đầu tư lò hơi tầng sôi ống nước - đốt sinh khối của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE NÂNG BÌNH MINH
25/08/2026 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:25
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất.
18/08/2026 08:08
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất.
18/08/2026 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư lò hơi tầng sôi ống nước - đốt sinh khối của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Khảo sát địa chất và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật - Công trình: ĐTMR Kho chứa nguyên liệu và thành phẩm - Giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
19/06/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn hệ trộn 3 - cải tạo các băng tải phục vụ dự án RFID/QRCODE của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - SẢN XUẤT CƠ KHÍ TẤN KÌA
07/05/2026 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu xậy lắp: "Đầu tư mở rộng kho chứa nguyên liệu và thành phẩm".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG - TƯ VẤN - THIẾT KẾ QUỐC TẾ ĐÔNG Á
16/07/2025 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE NÂNG BÌNH MINH
05/06/2025 13:55
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố KQMT gói thầu Gói thầu xậy lắp: "Đầu tư mở rộng kho chứa nguyên liệu và thành phẩm" với 6 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 10:02
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:00
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lớn hệ tạo hạt 1 – lọc bụi tay áo sấy nóng 1 (LBTA03).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY THIẾT BỊ VÀ XÂY DỰNG HOÁ CHẤT
12/05/2025 11:13
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải TBMT Gói thầu xậy lắp: "Đầu tư mở rộng kho chứa nguyên liệu và thành phẩm" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2025 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng 03 video tuyên truyền hiệu quả mô hỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TRUYỀN THÔNG SAIGON NEWS
05/05/2025 13:45
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN
23/04/2025 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm.
26/08/2026 14:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải TBMT Đầu tư lò hơi tầng sôi ống nước - đốt sinh khối của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE NÂNG BÌNH MINH
25/08/2026 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:25
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất.
18/08/2026 08:08
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư mua sắm xe nâng phục vụ sản xuất.
18/08/2026 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư lò hơi tầng sôi ống nước - đốt sinh khối của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Hạng mục: Khảo sát địa chất và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật - Công trình: ĐTMR Kho chứa nguyên liệu và thành phẩm - Giai đoạn 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN với 1 gói thầu.
19/06/2026 14:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa lớn hệ trộn 3 - cải tạo các băng tải phục vụ dự án RFID/QRCODE của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - SẢN XUẤT CƠ KHÍ TẤN KÌA
07/05/2026 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN PHÂN BÓN BÌNH ĐIỀN là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng với chúng tôi con đường tự trải dài, chúng tôi không ngừng tiến bước, chúng tôi biết còn phải đi xa. "
Denise Levertov
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info