Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.224.161.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.148.885.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.224.161.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.148.885.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 9 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (4), Gia Lai (2), Khánh Hòa (1), Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3), Gia Lai (1), Ninh Thuận (1), Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 24 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải kết quả gói thầu Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina.
25/01/2024 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
26/12/2023 18:17
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải TBMT Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/12/2023 11:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải TBMT Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 16:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
13/12/2023 18:58
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT Công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
13/12/2023 18:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần Sacovina công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị (gói số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
29/04/2025 09:25
Công ty cổ phần Sacovina công bố KQMT gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị (gói số 04) với 4 nhà thầu tham gia.
18/03/2025 08:49
Công ty cổ phần Sacovina đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt thiết bị (gói số 04) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2025 18:41
Công ty cổ phần Sacovina công bố kết quả gói thầu thi công cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/12/2024 11:22
Công ty cổ phần Sacovina công bố kết quả gói thầu Xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG HỒNG PHÚC, TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
25/12/2024 16:52
Công ty cổ phần Sacovina công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/12/2024 15:56
Công ty cổ phần Sacovina công bố KQMT gói thầu Xây dựng, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 09:12
Công ty cổ phần Sacovina công bố KQMT gói thầu thi công cung cấp lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 10:16
Công ty cổ phần Sacovina công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:01
Công ty cổ phần Sacovina công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hệ thống truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
18/12/2024 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải kết quả gói thầu Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina.
25/01/2024 14:57
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
26/12/2023 18:17
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải TBMT Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/12/2023 11:21
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải TBMT Xây Lắp và thiết bị của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2023 16:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
13/12/2023 18:58
Bên mời thầu Công ty cổ phần Sacovina đã đăng tải KHLCNT Công trình Trang bị hệ thống loa truyền thanh ứng dụng công nghệ thông tin viễn thông (Giai đoạn 1) tại các xã, thị trấn và Trung tâm Văn hóa TT-TT huyện Châu Đức của chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina với 1 gói thầu.
13/12/2023 18:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty cổ phần Sacovina là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi lúc bạn khiêu vũ cùng bạn nhảy, và đôi lúc bạn khiêu vũ một mình. Nhưng điều quan trọng nhất là tiếp tục khiêu vũ. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh