Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.359.066.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.807.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.359.066.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.807.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án Cải tạo, sửa chữa khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ CƯỜNG THỊNH
13/07/2023 21:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán, Quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
29/06/2023 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm rủi ro trong thời gian xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/06/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án Cải tạo, sửa chữa khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 23:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát Thi công Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
22/05/2023 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA
22/05/2023 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án sau khi có Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật dự án Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với 6 gói thầu.
22/05/2023 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án sau khi có Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật dự án Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với 6 gói thầu.
22/05/2023 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MAI TRANG VIỆT
22/05/2023 15:11
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc.
16/05/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán, Quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
29/06/2023 09:56
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm rủi ro trong thời gian xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/06/2023 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát Thi công Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
22/05/2023 15:50
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA
22/05/2023 15:36
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MAI TRANG VIỆT
22/05/2023 15:11
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HƯNG PHÁT PHÚ QUỐC
18/03/2023 13:40
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC công bố kết quả gói thầu Gói thầu khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIÊN LỘC PHÁT
18/03/2023 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án Cải tạo, sửa chữa khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚ CƯỜNG THỊNH
13/07/2023 21:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Kiểm toán, Quyết toán dự án hoàn thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
29/06/2023 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm rủi ro trong thời gian xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
28/06/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án Cải tạo, sửa chữa khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2023 23:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát Thi công Xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
22/05/2023 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO AN TRẦN GIA
22/05/2023 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án sau khi có Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật dự án Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với 6 gói thầu.
22/05/2023 15:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện dự án sau khi có Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế Kỹ thuật dự án Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC với 6 gói thầu.
22/05/2023 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MAI TRANG VIỆT
22/05/2023 15:11
CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Khu Pano thuộc Khu Du lịch Sài Gòn - Phú Quốc.
16/05/2023 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN SÀI GÒN – PHÚ QUỐC là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu người Roman bắt buộc phải học Latin, họ sẽ không bao giờ có đủ thời gian để đi chinh phục thế giới. "
Heinrich Heine
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh