Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.138.118.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 150.244.061.535 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.138.118.120 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 150.244.061.535 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,15%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT
20/05/2026 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU & XÂY DỰNG HƯNG THÀNH PHÁT
18/05/2026 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2026 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2026 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2026 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn giám sát và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
04/02/2026 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn giám sát và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM
04/02/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định thiết kế và thẩm định dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
22/01/2026 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế và thẩm tra dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
19/12/2025 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT
04/12/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Lập hồ sơ đăng ký môi trường trong thi công nạo vét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT - MÔI TRƯỜNG MECIE
10/06/2025 15:39
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố kết quả gói thầu Mua sắm 10 bộ đệm va hình nón cụt cảng Tân Cảng – Cái Mép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT THƯƠNG
02/06/2025 15:52
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM
19/05/2025 15:17
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI GIANG
15/05/2025 14:38
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố KQMT gói thầu Mua sắm 10 bộ đệm va hình nón cụt cảng Tân Cảng – Cái Mép với 4 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 11:01
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đăng tải TBMT Mua sắm 10 bộ đệm va hình nón cụt cảng Tân Cảng – Cái Mép theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2025 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đăng tải KHLCNT Mua sắm 10 bộ đệm va hình nón cụt cảng Tân Cảng – Cái Mép với 2 gói thầu.
22/04/2025 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xin chấp thuận bãi chứa vật chất nạo vét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP HOÁ CHẤT - MÔI TRƯỜNG MECIE
15/04/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT
20/05/2026 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU & XÂY DỰNG HƯNG THÀNH PHÁT
18/05/2026 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2026 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2026 09:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2026 17:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn giám sát và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
04/02/2026 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn giám sát và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DVL MIỀN NAM
04/02/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định thiết kế và thẩm định dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HÀNG HẢI VIỆT NAM
22/01/2026 10:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế và thẩm tra dự toán thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG HÀ
19/12/2025 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ SỐ MỘT
04/12/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN CẢNG - CÁI MÉP là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một quy luật thần bí và tuyệt vời của tự nhiên rằng ba điều chúng ta khao khát nhất trong đời – hạnh phúc, tự do và sự bình an của tâm hồn – luôn luôn có thể đạt được bằng cách trao chúng cho người khác. "
Peyton Conway March
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh