Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 173 gói thầu, trong đó trúng 127 gói, trượt 5 gói, 17 chưa có kết quả, 24 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (22), Vĩnh Long (19), Lâm Đồng (17), Gia Lai (14), An Giang (9), Đồng Tháp (8), Đà Nẵng (8), Quảng Ngãi (6), Cà Mau (5), Phú Thọ (5), Cần Thơ (5), Đồng Nai (4), Bắc Ninh (4), Quảng Trị (4), Tây Ninh (4), Thanh Hoá (3), Quảng Ninh (2), Sơn La (2), Khánh Hòa (2), Điện Biên (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (28)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (16), Lâm Đồng (16), Gia Lai (9), An Giang (9), Trà Vinh (8), Tiền Giang (8), Bến Tre (6), Vĩnh Long (5), Quảng Nam (5), Bình Định (5), Quảng Ngãi (5), Đồng Nai (4), Bắc Giang (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (4), Cà Mau (3), Đà Nẵng (3), Thanh Hoá (3), Long An (3), Quảng Bình (2), Quảng Ninh (2), Quảng Trị (2), Phú Thọ (2), Sóc Trăng (2), Bạc Liêu (2), Hậu Giang (2), Sơn La (2), Hòa Bình (2), Tây Ninh (1), Kon Tum (1), Điện Biên (1), Đắk Lắk (1), Bình Thuận (1), Cần Thơ (1), Bình Dương (1), Vĩnh Phúc (1), Khánh Hòa (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (29)
- Có quan hệ với 127 bên mời thầu
- Có quan hệ với 106 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 18 nhà thầu trong 23 gói thầu, thắng 15 gói, thua 4 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm thép SUP9 9A phục vụ thử nghiệm trong năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
13/04/2020 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
02/03/2020 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ tạo mẫu kiểm tra trên máy soi kim tương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/10/2019 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm phầm mềm phục vụ tính toán thiết kế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 04 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory), mã số ĐM.39.DN/18 thuộc chương trình đổi mới công nghệ quốc gia đến năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 4 gói thầu.
27/08/2019 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ phần mềm thiết kế và gia công cơ khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2019 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị của đề tài Nghiên cứu công nghệ và thiết bị chế tạo các chi tiết và cụm chi tiết nội địa hóa của máy kéo 4 bánh công suất đến 50HP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
14/06/2019 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ thiết bị máy soi kim tương (Kính hiển vi luyện kim ngược) phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/03/2019 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm các mô đun và phần mềm thiết kế máy kéo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/02/2019 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị của đề tài Nghiên cứu thiết kế máy kéo 4 bánh công suất đến 50HP mang thương hiệu Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
21/02/2019 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI công bố KQMT gói thầu Mua sắm thép SUP9 9A phục vụ thử nghiệm trong năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2020 09:42
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đăng tải TBMT Mua sắm thép SUP9 9A phục vụ thử nghiệm trong năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
13/04/2020 10:26
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory) với 1 gói thầu.
02/03/2020 11:18
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm phầm mềm phục vụ tính toán thiết kế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPVIET
16/01/2020 18:44
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị phục vụ tạo mẫu kiểm tra trên máy soi kim tương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HIỆP PHƯƠNG
16/01/2020 18:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ tạo mẫu kiểm tra trên máy soi kim tương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/10/2019 09:41
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đăng tải TBMT Mua sắm phầm mềm phục vụ tính toán thiết kế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 15:04
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ phần mềm thiết kế và gia công cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI LƯƠNG
09/09/2019 13:30
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 04 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory), mã số ĐM.39.DN/18 thuộc chương trình đổi mới công nghệ quốc gia đến năm 2020 với 4 gói thầu.
27/08/2019 11:41
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị máy soi kim tương (Kính hiển vi luyện kim ngược) phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT NHẬT MINH
08/07/2019 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm thép SUP9 9A phục vụ thử nghiệm trong năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
13/04/2020 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
02/03/2020 11:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm các thiết bị phục vụ tạo mẫu kiểm tra trên máy soi kim tương của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/10/2019 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm phầm mềm phục vụ tính toán thiết kế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/10/2019 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 04 gói thầu của dự án Tự động hóa quá trình sản xuất nhíp ô tô tiến tới xây dựng nhà máy thông minh (Smart Factory), mã số ĐM.39.DN/18 thuộc chương trình đổi mới công nghệ quốc gia đến năm 2020 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 4 gói thầu.
27/08/2019 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ phần mềm thiết kế và gia công cơ khí của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2019 14:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị của đề tài Nghiên cứu công nghệ và thiết bị chế tạo các chi tiết và cụm chi tiết nội địa hóa của máy kéo 4 bánh công suất đến 50HP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
14/06/2019 15:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm bộ thiết bị máy soi kim tương (Kính hiển vi luyện kim ngược) phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/03/2019 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải TBMT Mua sắm các mô đun và phần mềm thiết kế máy kéo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/02/2019 15:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị của đề tài Nghiên cứu thiết kế máy kéo 4 bánh công suất đến 50HP mang thương hiệu Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI với 1 gói thầu.
21/02/2019 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG HẢI là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ trông cậy vào đám đông rằng họ sẽ quan tâm đến bạn. "
Eddie Rickenbacker
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026