Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.577.202.525 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.305.064.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.577.202.525 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.305.064.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị xếp thép góc tự động kiểu robot của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VŨ LÊ
23/09/2022 08:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị xếp thép góc tự động kiểu robot của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 12:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy cắt phôi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
03/06/2021 10:27
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm động cơ + tủ điện biến tần AC 450kw của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
14/05/2021 15:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy buộc thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
13/05/2021 15:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy biến áp 2.500 kva của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
29/04/2020 15:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá cán Pomini của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
29/04/2020 11:57
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
27/04/2020 14:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm động cơ Pomini DC 470kw của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
20/04/2020 15:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải TBMT Mua sắm giá cán Pomini của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/04/2020 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô 7 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Toyota Đông Sài Gòn
15/11/2021 11:29
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô 7 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2021 08:42
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đăng tải KHLCNT Danh mục bổ sung đầu tư mua sắm nâng cấp TSCĐ năm 2021 với 2 gói thầu.
10/09/2021 13:15
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy cắt phôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN BẢO NGUYÊN
03/06/2021 10:27
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố kết quả gói thầu Mua sắm động cơ + tủ điện biến tần AC 450kw.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TỰ ĐỘNG ĐỨC PHONG, CÔNG TY TNHH SAIGON TRUST
14/05/2021 15:00
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy buộc thép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH TÂN KHOA
13/05/2021 15:07
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy cắt phôi với 2 nhà thầu tham gia.
12/05/2021 14:06
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đăng tải TBMT Mua sắm máy cắt phôi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/05/2021 12:09
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy buộc thép với 2 nhà thầu tham gia.
29/04/2021 15:51
Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè công bố KQMT gói thầu Mua sắm động cơ + tủ điện biến tần AC 450kw với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2021 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị xếp thép góc tự động kiểu robot của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VŨ LÊ
23/09/2022 08:20
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải TBMT Mua sắm Thiết bị xếp thép góc tự động kiểu robot của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 12:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy cắt phôi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
03/06/2021 10:27
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm động cơ + tủ điện biến tần AC 450kw của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
14/05/2021 15:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy buộc thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
13/05/2021 15:07
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy biến áp 2.500 kva của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
29/04/2020 15:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá cán Pomini của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
29/04/2020 11:57
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt trạm biến áp 2.500 kva của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
27/04/2020 14:19
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm động cơ Pomini DC 470kw của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè.
20/04/2020 15:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã đăng tải TBMT Mua sắm giá cán Pomini của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/04/2020 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để chuẩn bị cho tương lai là tập trung tất cả trí tuệ, tất cả nhiệt huyết vào việc thực hiện thật tốt công việc của ngày hôm nay. Đó là cách duy nhất khả thi để chuẩn bị cho tương lai. "
Dale Carnegie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh