Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Chi Nhánh Nhơn trạch - công ty cổ phần thép nhà bè - VNSTEEL |
| E-CDNT 1.2 |
Cung cấp máy biến áp 2.500 kva Đầu tư mua sắm nâng cấp TSCĐ năm 2020 1 Tháng |
| E-CDNT 3 | Doanh nghiệp + Vay thương mại |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | - Báo cáo thử nghiệm khả năng chịu đựng ngắn mạch của máy biến áp phân phối đáp ứng yêu cầu do đơn vị thử nghiệm thuộc hiệp hội STL cấp - Chứng minh có phòng thử nghiệm được chứng nhận tuân thủ theo yêu cầu ISO/IEC 17025:2005 và danh mục đầy đủ thiết bị thử nghiệm kèm theo. - Giấy chứng nhận tiêu chuẩn sản xuất thiết bị: Tiêu chuẩn Việt Nam, IEC hoặc tương đương; tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9001 :2015 và ISO môi trường - Giấy chứng nhận tiêu chuẩn sản xuất thiết bị: Tiêu chuẩn Việt Nam, IEC hoặc tương đương; tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9000 hoặc tương đương - Hồ sơ thí nghiệm điển hình |
| E-CDNT 10.2(c) | - Biên bản xuất xưởng có kêt quả thí nghiệm xuất xưởng quy định và bao gồm các nội dung ghi trên nhãn máy (CQ) - Biên bản thử nghiệm nghiệm thu - Phiếu bảo hành - Giấy chứng nhận xuất xứ (nếu có) - Các tài liệu liên quan về hướng dẫn vận chuyển, bảo quản, lắp đặt, vận hành và bảo dưỡng máy |
| E-CDNT 12.2 | - Thuế VAT 10% - Các khoản phí, lệ phí (nếu có) - Giao hàng tại kho của Bên mua - Hướng dẫn lắp đặt. - Vận hành chạy thử hệ thống không tải, có tải - Đào tạo, hướng dẫn sử dụng và bảo trì thiết bị |
| E-CDNT 14.3 | 1 năm |
| E-CDNT 15.2 | Như yêu cầu ở mục 10.1 và các yêu cầu khác (nếu cần) |
| E-CDNT 16.1 | 30 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 10.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 5 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL
KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai
ĐT: +84 251 3569672 Fax: +84 251 3569673
Email: [email protected] -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: +84 251 3569672 Fax: +84 251 3569673 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Phòng KTCĐAT - Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai ĐT: +84 251 3569672 Fax: +84 251 3569673 |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Máy biến áp 2.500 KVA | 1 | bộ | Mới 100% | Nhà thầu liệt kê đầy đủ các các thiết bị phụ trợ khác kèm theo như: công tắc báo mức dầu, nhiệt độ, công tắc lưu lượng dầu… | |
| 2 | Thiết bị phụ trợ khác của máy biến áp 2.500KVA | 1 | bộ | Nhà thầu mô tả cụ thể | Nhà thầu liệt kê cụ thể danh mục và mô tả kỹ thuật kèm theo |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 1 Tháng |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Máy biến áp 2.500 KVA | 1 | bộ | Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai | 30 ngày |
| 2 | Thiết bị phụ trợ khác của máy biến áp 2.500KVA | 1 | bộ | Công ty CP Thép Nhà Bè - VNSTEEL KCN Nhơn Trạch 2 - Nhơn Phú, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai | 30 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Kỹ sư điện | 2 | Kỹ sư | 10 | 5 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy biến áp 2.500 KVA | 1 | bộ | Mới 100% | ||
| 2 | Thiết bị phụ trợ khác của máy biến áp 2.500KVA | 1 | bộ | Nhà thầu mô tả cụ thể |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn càng biết nhiều, hay giả vờ biết nhiều, bạn càng mạnh mẽ. Không cần biết điều bạn nắm giữ có đúng thật hay không. Hãy nhớ, quan trọng là có một bí mật. "
Umberto Eco
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Công ty Cổ phần Thép Nhà Bè đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.