Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 73 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 73 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 62 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,77%, Xây lắp 27,42%, Tư vấn 1,61%, Phi tư vấn 24,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.994.613.522 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.709.221.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,77%, Xây lắp 27,42%, Tư vấn 1,61%, Phi tư vấn 24,19%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.994.613.522 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.709.221.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống khí nén, hệ thống phòng cháy chữa cháy và xử lý nước lẫn dầu - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
30/06/2026 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát đánh giá an toàn khu vực đầu kênh dẫn, lập phương án khắc phục tình trạng xói lở đê quai và thấm bờ kênh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4
23/06/2026 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống khí nén, hệ thống phòng cháy chữa cháy và xử lý nước lẫn dầu – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
22/06/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống bơm tiêu, tháo cạn - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
22/06/2026 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Khảo sát đánh giá an toàn khu vực đầu kênh dẫn, lập phương án khắc phục tình trạng xói lở đê quai và thấm bờ kênh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
20/06/2026 23:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị điện tự dùng - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
15/06/2026 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống bơm tiêu, tháo cạn - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị điện tự dùng – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
09/06/2026 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dàn ắc quy cho hệ thống UPS 3 pha - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN SONG ĐẶNG
26/05/2026 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa định kỳ năm 2026 - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG NAM VIỆT
15/05/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị cơ khí thủy công – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất - Công ty Cổ phần thủy điện Buôn Đôn
05/06/2025 16:37
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị cơ khí thủy công – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:47
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đăng tải TBMT Mua sắm vật tư SCĐKHN thiết bị cơ khí thuỷ công - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2025 14:50
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư SCĐKHN thiết bị cơ khí thuỷ công - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A với 1 gói thầu.
20/05/2025 08:25
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố kết quả gói thầu Nạo vét xi phông suối Ndraik - Năm 2025 - Công trình thuỷ điện Srêpôk 4A..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGUYÊN
28/02/2025 09:00
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố kết quả gói thầu Nạo vét xi phông suối Đăk Huar - Năm 2025 - Công trình thuỷ điện Srêpôk 4A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGUYÊN
20/02/2025 16:46
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng định kỳ hằng năm thiết bị cơ khí phụ dịch Tổ máy H1, H2 - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC NGUYÊN
20/02/2025 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng định kỳ hằng năm thiết bị tổ máy H1, H2 và Trạm 220kV – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất - Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
17/02/2025 15:59
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố KQMT gói thầu Nạo vét xi phông suối Ndraik - Năm 2025 - Công trình thuỷ điện Srêpôk 4A. với 2 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 09:30
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN công bố KQMT gói thầu Nạo vét xi phông suối Đăk Huar - Năm 2025 - Công trình thuỷ điện Srêpôk 4A với 1 nhà thầu tham gia.
06/02/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống khí nén, hệ thống phòng cháy chữa cháy và xử lý nước lẫn dầu - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
30/06/2026 14:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát đánh giá an toàn khu vực đầu kênh dẫn, lập phương án khắc phục tình trạng xói lở đê quai và thấm bờ kênh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4
23/06/2026 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống khí nén, hệ thống phòng cháy chữa cháy và xử lý nước lẫn dầu – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
22/06/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống bơm tiêu, tháo cạn - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
22/06/2026 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Khảo sát đánh giá an toàn khu vực đầu kênh dẫn, lập phương án khắc phục tình trạng xói lở đê quai và thấm bờ kênh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
20/06/2026 23:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị điện tự dùng - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân xưởng sản xuất – Công ty Cổ phần Thủy điện Buôn Đôn
15/06/2026 15:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm hệ thống bơm tiêu, tháo cạn - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
15/06/2026 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa định kỳ hằng năm thiết bị điện tự dùng – Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN với 1 gói thầu.
09/06/2026 13:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dàn ắc quy cho hệ thống UPS 3 pha - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN SONG ĐẶNG
26/05/2026 15:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa định kỳ năm 2026 - Nhà máy thủy điện Srêpôk 4A của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG NAM VIỆT
15/05/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN là chủ đầu tư của 73 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN là chủ đầu tư của 62 TBMT, trong đó tự mời thầu 50 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN BUÔN ĐÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để thành công trong đời là hành động theo lời khuyên mà ta trao cho người khác. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh