Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 186 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 118 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 132 gói thầu, trong đó có 116 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 99 gói (với 118 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 120 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,88%, Xây lắp 3,39%, Tư vấn 16,10%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 2,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 313.029.172.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.449.981.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ như sau:
- Có quan hệ với 186 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,88%, Xây lắp 3,39%, Tư vấn 16,10%, Phi tư vấn 5,08%, Hỗn hợp 2,54%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 313.029.172.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 254.449.981.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,71%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00075667
- Cơ quan cấp: Phòng Đăng ký kinh doanh - Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Yên Bái
- Lĩnh vực:
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình.
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống tường lửa Firewall của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm quản lý bản đồ số của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IOTLINK
20/08/2026 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phân tích khí SF6 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/07/2026 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phân tích thành phần khí hòa tan trong dầu Máy biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
02/07/2026 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm quản lý bản đồ số của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Thuê tư vấn lập hồ sơ cấp độ an toàn thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2026 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe cần cẩu bánh lốp 25 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UFO VIỆT NAM
03/06/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phân tích thành phần khí hòa tan trong dầu Máy biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phân tích khí SF6 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống tường lửa Firewall của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố kết quả gói thầu Xử lý mối các đập đất Công trình thủy điện Thác Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH THÁI VIỆT
28/07/2025 13:49
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố KQMT gói thầu Xử lý mối các đập đất Công trình thủy điện Thác Bà với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 14:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố kết quả gói thầu Khảo sát, đánh giá hiện trạng trụ pin, trụ biên đập tràn – Công trình thủy điện Thác Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1
16/06/2025 11:16
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố kết quả gói thầu Tính toán tham số chỉnh định rơ - le bảo vệ tổ máy phát điện - Nhà máy thủy điện Thác Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ITECHS VIỆT NAM
13/06/2025 08:34
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đăng tải KHLCNT Khảo sát, đánh giá hiện trạng trụ pin, trụ biên đập tràn – Công trình thủy điện Thác Bà với 1 gói thầu.
05/06/2025 13:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đăng tải TBMT Xử lý mối các đập đất Công trình thủy điện Thác Bà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 09:47
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đăng tải KHLCNT Xử lý mối các đập đất Công trình thủy điện Thác Bà với 1 gói thầu.
15/05/2025 08:23
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố KQMT gói thầu Tính toán tham số chỉnh định rơ - le bảo vệ tổ máy phát điện - Nhà máy thủy điện Thác Bà với 2 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 14:37
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị đo độ rung, đảo tổ máy phát điện - Nhà máy thủy điện Thác Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ HỢP CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
18/04/2025 08:53
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, tháo dỡ và lắp đặt hệ thống rơ - le bảo vệ tổ máy phát điện - Nhà máy thủy điện Thác Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÔNG MINH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LS ELECTRIC VIỆT NAM
04/04/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống tường lửa Firewall của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:57
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm quản lý bản đồ số của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IOTLINK
20/08/2026 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phân tích khí SF6 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
03/07/2026 14:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phân tích thành phần khí hòa tan trong dầu Máy biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
02/07/2026 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm phần mềm quản lý bản đồ số của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/06/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Thuê tư vấn lập hồ sơ cấp độ an toàn thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2026 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe cần cẩu bánh lốp 25 tấn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UFO VIỆT NAM
03/06/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phân tích thành phần khí hòa tan trong dầu Máy biến áp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phân tích khí SF6 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống tường lửa Firewall của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ là chủ đầu tư của 118 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 106 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ là chủ đầu tư của 118 TBMT, trong đó tự mời thầu 106 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ là chủ đầu tư của 120 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC BÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 186 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người bạn thông minh còn mãi như những cuốn sách tốt nhất của cuộc đời. "
Calderon
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh