Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 643 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 388 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 712 gói thầu, trong đó có 370 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 598 gói (với 634 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 659 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 146 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 163 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 127 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,21%, Xây lắp 16,25%, Tư vấn 7,26%, Phi tư vấn 24,13%, Hỗn hợp 0,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.672.501.916.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.520.171.348.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ như sau:
- Có quan hệ với 643 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,21%, Xây lắp 16,25%, Tư vấn 7,26%, Phi tư vấn 24,13%, Hỗn hợp 0,16%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.672.501.916.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.520.171.348.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,11%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 60.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-07 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-06 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-05 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 4 gói thầu.
27/08/2026 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-04 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-TB-13 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 2 gói thầu.
26/08/2026 07:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-TB-13 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 2 gói thầu.
26/08/2026 07:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-TB-07.13 trang bị rơ le bảo vệ 87L cho đường dây 171 và 173 Nhà máy Thủy điện Thác Mơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ỨNG DỤNG NĂNG LƯỢNG 360
25/08/2026 07:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-16.27 Mua bảo hiểm ô tô năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 17:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-17.29 Sửa chữa khuôn viên nhà máy Thủy điện Thác Mơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đồng Tâm Đà Lạt
24/08/2026 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-DA-03-01: Xây dựng kho vật tư thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỨC THỊNH PHÁT
21/08/2026 13:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-16.27 Mua bảo hiểm ô tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 17:08
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-17.29 Sửa chữa khuôn viên nhà máy Thủy điện Thác Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đồng Tâm Đà Lạt
24/08/2026 17:02
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-TB-11.20 Cung cấp Phần mềm 61850 (Advanced) cho thiết bị CMC 256 Plus.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG AT
19/08/2026 09:14
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-TB-13.24 Mua sắm xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA PHÚ THỌ
11/08/2026 17:25
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-16.28 Khảo sát thiết kế cải tạo phòng điều khiển tập trung (OCC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU MỘC KIẾN QUỐC
07/08/2026 23:07
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-08-15 Tư vấn lập báo cáo đánh giá sơ bộ tác động môi trường dự án Nhà máy điện mặt trời Thác Mơ giai đoạn 2 (100MWp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG HUY HOÀNG
07/08/2026 22:39
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-12.22 Sửa chữa phòng làm việc tầng 1, 2 tòa Nhà máy và Phòng khách Công ty.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đồng Tâm Đà Lạt
07/08/2026 22:36
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-12.21 San lấp trồng cây hành lang bảo vệ cửa nhận nước và bờ bao hạ lưu nhà máy Thủy điện Thác Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THANH TRÚC
07/08/2026 22:32
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-12.20 Sửa chữa hàng rào bảo vệ công trình đường ống áp lực và hàng rào bảo vệ thượng lưu nhà máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỨC THỊNH PHÁT
07/08/2026 22:28
CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ công bố kết quả gói thầu CT-12.23 Sửa chữa mương nước, đường nội bộ và hàng rào bảo vệ công trình Nhà máy điện mặt trời Thác Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT XÂY DỰNG BÌNH PHƯỚC
07/08/2026 22:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-07 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-06 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-05 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 4 gói thầu.
27/08/2026 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-IT-04 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-TB-13 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 2 gói thầu.
26/08/2026 07:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu phục vụ sản xuất kinh doanh số 2026-TMP-TB-13 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ với 2 gói thầu.
26/08/2026 07:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-TB-07.13 trang bị rơ le bảo vệ 87L cho đường dây 171 và 173 Nhà máy Thủy điện Thác Mơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ỨNG DỤNG NĂNG LƯỢNG 360
25/08/2026 07:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-16.27 Mua bảo hiểm ô tô năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
24/08/2026 17:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-CT-17.29 Sửa chữa khuôn viên nhà máy Thủy điện Thác Mơ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đồng Tâm Đà Lạt
24/08/2026 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ đã đăng tải kết quả gói thầu 2026-TMP-DA-03-01: Xây dựng kho vật tư thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG ĐỨC THỊNH PHÁT
21/08/2026 13:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ là chủ đầu tư của 388 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 297 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 91 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ là chủ đầu tư của 634 TBMT, trong đó tự mời thầu 535 TBMT, đơn vị khác mời thầu 99 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ là chủ đầu tư của 659 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THỦY ĐIỆN THÁC MƠ là chủ đầu tư có quan hệ với 643 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những khi muốn khóc thật lớn, bởi vì quá đỗi tủi thân. Có những khi muốn phát điên một lần, bởi vì tâm tình quá đỗi chán nản. Có những khi muốn chửi bới một trận, bởi vì trong lòng không thoải mái. Có những khi chỉ muốn im lặng ngồi một mình, bởi vì tôi thực sự đã quá mệt mỏi rồi. "
Hòa Hỏa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh