Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 199 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 244 gói thầu, trong đó có 83 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 115 gói (với 135 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 272 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 171 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 151 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,11%, Xây lắp 15,56%, Tư vấn 16,30%, Phi tư vấn 17,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.075.921.194.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.051.383.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP như sau:
- Có quan hệ với 199 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,11%, Xây lắp 15,56%, Tư vấn 16,30%, Phi tư vấn 17,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.075.921.194.267 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.051.383.866 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,01%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 323 gói thầu, trong đó trúng 321 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 11.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (262), Không xác định (61)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (198), TP.Hồ Chí Minh (36), Bình Dương (1), Không xác định (90)
- Có quan hệ với 42 bên mời thầu
- Có quan hệ với 56 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng 12 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 7 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 949 gói thầu với 33 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Liên Hiệp
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00004331
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Trừ công trình xử lý chất thải rắn
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng:
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2024 huyện Long Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2023 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2024 huyện Long Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với 4 gói thầu.
12/10/2023 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm sóc và bảo dưỡng cây xanh, thảm cỏ tại đồi phía Nam hồ Bàu Thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2023 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Cung cấp hàng hóa làm quà tặng cho hộ có hoàn cảnh khó khăn ảnh hưởng do dịch Covid-19 nhân dịp Tết Nguyên đán Quý Mão 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2022 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khánh vàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
08/12/2022 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn đối tượng chính sách đi tham quan thủ đô Hà Nội và các tỉnh Miền Bắc năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
24/11/2022 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu May khẩu trang tuyên truyền về bảo vệ, phòng chống xâm hại trẻ em năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
14/11/2022 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa làm quà tặng cho người nghèo nhân Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
09/11/2022 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc chỉnh lý thửa đất, xác định ranh giới cắm mốc các khu đất công trên địa bàn thành phố Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
04/11/2022 18:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
04/11/2022 18:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
18/08/2025 14:34
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG LẮP ĐẶT TRƯỜNG PHÁT
13/08/2025 17:48
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TÍN NGHĨA XUYÊN MỘC
11/08/2025 09:11
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố KQMT gói thầu Xây lắp và thiết bị hạng mục di dời trụ điện cao thể 110KV đường Nguyễn Hữu Cảnh nối dài với 5 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 09:36
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Xây lắp các hạng mục tu bổ, tôn tạo di tích và trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đông Việt, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI LANG PHONG
30/06/2025 12:02
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố KQMT gói thầu Thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố KQMT gói thầu Thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 09:32
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Chi phí Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG GIA PHÁT
27/06/2025 16:15
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HOÀNG GIA PHÁT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ KỸ THUẬT HUY ĐẠT
27/06/2025 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP công bố KQMT gói thầu Xây lắp các hạng mục tu bổ, tôn tạo di tích và trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2024 huyện Long Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2023 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch sử dụng đất năm 2024 huyện Long Điền của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với 4 gói thầu.
12/10/2023 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Chi phí Chăm sóc và bảo dưỡng cây xanh, thảm cỏ tại đồi phía Nam hồ Bàu Thành của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2023 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải TBMT Cung cấp hàng hóa làm quà tặng cho hộ có hoàn cảnh khó khăn ảnh hưởng do dịch Covid-19 nhân dịp Tết Nguyên đán Quý Mão 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2022 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm khánh vàng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
08/12/2022 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn đối tượng chính sách đi tham quan thủ đô Hà Nội và các tỉnh Miền Bắc năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
24/11/2022 09:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu May khẩu trang tuyên truyền về bảo vệ, phòng chống xâm hại trẻ em năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
14/11/2022 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa làm quà tặng cho người nghèo nhân Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
09/11/2022 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc chỉnh lý thửa đất, xác định ranh giới cắm mốc các khu đất công trên địa bàn thành phố Vũng Tàu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
04/11/2022 18:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP.
04/11/2022 18:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 88 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 135 TBMT, trong đó tự mời thầu 135 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP là chủ đầu tư của 272 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP là chủ đầu tư có quan hệ với 199 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy luôn tập trung vào cách sử dụng thời gian hữu hiệu nhất. Đây là điều chia tách giữa người thắng và kẻ thua. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh