Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 29,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 215.438.600.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.639.529.517 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 29,41%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 215.438.600.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.639.529.517 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đóng mới 02 sà lan tự hành chở container 248 teus. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 248 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT KAMI
01/10/2024 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU SƠN HẢI
02/07/2024 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2024 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 2 gói thầu.
02/04/2024 08:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 2 gói thầu.
01/04/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT KAMI
01/10/2024 11:33
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG công bố KQMT gói thầu Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) với 3 nhà thầu tham gia.
05/09/2024 09:36
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2024 08:49
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 17:52
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG công bố kết quả gói thầu Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU SƠN HẢI
02/07/2024 16:56
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG công bố KQMT gói thầu Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2024 10:22
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2024 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2024 11:30
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus với 2 gói thầu.
02/04/2024 08:53
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus với 2 gói thầu.
01/04/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đóng mới 02 sà lan tự hành chở container 248 teus. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 248 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT KAMI
01/10/2024 11:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2024 08:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Mua 04 máy chính tàu thủy và hộp số đồng bộ, công suất 608CV (mới 100%) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/08/2024 17:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÓNG TÀU SƠN HẢI
02/07/2024 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2024 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải TBMT Đóng mới và cung cấp 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/04/2024 11:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 2 gói thầu.
02/04/2024 08:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm 02 sà lan tự hành chở container 128 teus của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG với 2 gói thầu.
01/04/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI THỦY TÂN CẢNG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026