Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 421 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 826 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 792 gói thầu, trong đó có 797 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 743 gói (với 813 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 552 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 319 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 158 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,48%, Xây lắp 0,86%, Tư vấn 0,62%, Phi tư vấn 35,42%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.552.059.455.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.285.288.828.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ như sau:
- Có quan hệ với 421 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,48%, Xây lắp 0,86%, Tư vấn 0,62%, Phi tư vấn 35,42%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.552.059.455.578 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.285.288.828.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu số 234/ĐTRR/XMCP/ĐT/2026, “Cung cấp rác thải công nghiệp thông thường” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT 224/CHCT/XMCP/ĐT/2026, Cung cấp áo mưa tặng khách hàng năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 18:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sửa chữa HM 116AC01, 121AP01, 122RM01, 111CR01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sửa chữa HM 116AC01, 121AP01, 122RM01, 111CR01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thép đen, thép hình, thép chịu mài mòn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thép đen, thép hình, thép chịu mài mòn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp tro bay của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tro bay của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp tro bay ẩm nhiệt điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tro bay ẩm nhiệt điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sửa chữa HM 116AC01, 121AP01, 122RM01, 111CR01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:56
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thép đen, thép hình, thép chịu mài mòn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:44
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp tro bay theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp tro bay ẩm nhiệt điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 15:58
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp xỉ lò cao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/07/2026 16:59
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vận chuyển Clinker rời bằng đường biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VĨNH PHƯỚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ VẬN TẢI TRƯỜNG THÀNH
22/07/2026 15:27
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp Động cơ và Hộp giảm tốc cho hạng mục 113GC01, 115GC01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp xỷ thép Fe2O3 (25%) làm phụ gia theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2026 17:13
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp than nhập khẩu hoặc nhập khẩu pha trộn Quý III/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/06/2026 18:04
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thiết bị cho lọc bụi túi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu số 234/ĐTRR/XMCP/ĐT/2026, “Cung cấp rác thải công nghiệp thông thường” của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT 224/CHCT/XMCP/ĐT/2026, Cung cấp áo mưa tặng khách hàng năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2026 18:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư phục vụ sửa chữa HM 116AC01, 121AP01, 122RM01, 111CR01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ sửa chữa HM 116AC01, 121AP01, 122RM01, 111CR01 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thép đen, thép hình, thép chịu mài mòn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 14:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thép đen, thép hình, thép chịu mài mòn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp tro bay của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tro bay của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải TBMT Cung cấp tro bay ẩm nhiệt điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 15:58
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp tro bay ẩm nhiệt điện của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 826 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 651 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 175 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 813 TBMT, trong đó tự mời thầu 734 TBMT, đơn vị khác mời thầu 79 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ là chủ đầu tư của 552 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG CẨM PHẢ là chủ đầu tư có quan hệ với 421 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn trở thành con người như thế nào trực tiếp ảnh hưởng tới điều bạn nhận được. "
Jim Rohn
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info