Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 202 gói thầu, trong đó có 160 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 321 gói (với 334 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 450 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 141 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,86%, Xây lắp 6,29%, Tư vấn 3,29%, Phi tư vấn 15,87%, Hỗn hợp 2,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.137.417.930.405 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.987.726.010.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN như sau:
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,86%, Xây lắp 6,29%, Tư vấn 3,29%, Phi tư vấn 15,87%, Hỗn hợp 2,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.137.417.930.405 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.987.726.010.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN DƯƠNG
01/07/2026 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và phát triển An Phú
09/06/2026 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
09/06/2026 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án mỏ đá vôi Hồng Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với 6 gói thầu.
22/04/2026 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án mỏ đá vôi Hồng Sơn.
22/04/2026 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết kế, vật tư thiết bị và xây lắp hệ thống PCCC (bao gồm thẩm duyệt thiết kế, chấp thuận kết quả nghiệm thu hệ thống của cơ quan quản lý nhà nước về PCCC) (EPC) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ TRƯỜNG HẢI
29/12/2025 17:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết kế, vật tư thiết bị và xây lắp hệ thống PCCC (bao gồm thẩm duyệt thiết kế, chấp thuận kết quả nghiệm thu hệ thống của cơ quan quản lý nhà nước về PCCC) (EPC) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án công trình lắp đặt hệ thống PCCC của VICEM Bút Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với 3 gói thầu.
10/12/2025 18:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn đóng cửa Mỏ sét Khả phong I&II và trả lại một phần mỏ đá vôi Hồng Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Bắc Bán Cầu
30/09/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn đóng cửa Mỏ sét Khả phong I&II và trả lại một phần mỏ đá vôi Hồng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Bắc Bán Cầu
30/09/2025 15:20
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HÙNG LINH
23/09/2025 11:01
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
23/09/2025 10:50
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn đóng cửa Mỏ sét Khả phong I&II và trả lại một phần mỏ đá vôi Hồng Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2025 09:43
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tư vấn đóng cửa Mỏ sét Khả phong I&II và trả lại một phần mỏ đá vôi Hồng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/09/2025 17:42
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Thực hiện mẫu công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG USCO
21/04/2025 10:14
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đăng tải KHLCNT Thực hiện mẫu công nghệ với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:09
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Thiết kế, dịch vụ kỹ thuật, cung cấp thiết bị, gia công chế tạo, thi công tháo dỡ và lắp đặt hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: Sinoma International Engineering Co., Ltd., CÔNG TY CỔ PHẦN TOMECO AN KHANG , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH TRUNG LIÊN
20/03/2025 17:44
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Thiết kế, dịch vụ kỹ thuật, cung cấp thiết bị, gia công chế tạo, thi công tháo dỡ và lắp đặt hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: Sinoma International Engineering Co., Ltd., CÔNG TY CỔ PHẦN TOMECO AN KHANG , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH TRUNG LIÊN
20/03/2025 17:17
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thiết kế, cung cấp thiết bị, gia công chế tạo, thi công tháo dỡ và lắp đặt công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG THỦ ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM
05/03/2025 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN DƯƠNG
01/07/2026 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 17:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và phát triển An Phú
09/06/2026 15:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN VIỆT BÁCH
09/06/2026 14:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án mỏ đá vôi Hồng Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với 6 gói thầu.
22/04/2026 11:12
CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án mỏ đá vôi Hồng Sơn.
22/04/2026 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết kế, vật tư thiết bị và xây lắp hệ thống PCCC (bao gồm thẩm duyệt thiết kế, chấp thuận kết quả nghiệm thu hệ thống của cơ quan quản lý nhà nước về PCCC) (EPC) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG NGHỆ TRƯỜNG HẢI
29/12/2025 17:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải TBMT Cung cấp thiết kế, vật tư thiết bị và xây lắp hệ thống PCCC (bao gồm thẩm duyệt thiết kế, chấp thuận kết quả nghiệm thu hệ thống của cơ quan quản lý nhà nước về PCCC) (EPC) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án công trình lắp đặt hệ thống PCCC của VICEM Bút Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN với 3 gói thầu.
10/12/2025 18:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn đóng cửa Mỏ sét Khả phong I&II và trả lại một phần mỏ đá vôi Hồng Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Bắc Bán Cầu
30/09/2025 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN là chủ đầu tư của 161 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 158 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN là chủ đầu tư của 334 TBMT, trong đó tự mời thầu 260 TBMT, đơn vị khác mời thầu 74 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN là chủ đầu tư của 450 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN XI MĂNG VICEM BÚT SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 172 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thất bại không có nghĩa là bạn không có năng lực, mà chỉ là bạn chưa thành công mà thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh