Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.352.572.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.625.383.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,74%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.352.572.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.625.383.999 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,57%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa tủ đứng Daikin của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LỬA HỪNG
19/08/2026 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp dựng giàn lam vào khu Spa KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐẠT TÀI
14/08/2026 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 08:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp dựng giàn lam vào khu Spa KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa tủ đứng Daikin của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ thiết kế cấp phép khai thác giếng ngầm dùng để tưới cây Khách sạn Hội An của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GREEN BUILDING
06/08/2026 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ thiết kế cấp phép khai thác giếng ngầm dùng để tưới cây Khách sạn Hội An của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mành sáo gỗ hành lang và khung treo hoa ban công khu biệt thự 3 tầng KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐẠT TÀI
21/07/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để máy xử lý nước thải tại KDLB Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHỞI PHÁT
01/07/2025 18:10
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để máy xử lý nước thải tại KDLB Hội An với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:48
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy rửa chén hiệu Winterhalter P50,
Trang bị cho Khách sạn Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ P.A.P
16/06/2025 14:47
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy rửa chén hiệu Winterhalter P50, Trang bị cho Khách sạn Hội An với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:44
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy rửa chén hiệu Winterhalter P50, Trang bị cho Khách sạn Hội An với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:28
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tập Gym trang bị cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SPORTS ENGINEERING AND RECREATION ASIA
06/06/2025 10:11
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy rửa chén hiệu Winterhalter P50, Trang bị cho Khách sạn Hội An với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:29
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nâng nền, lát đá đường dẫn từ khu 32 phòng đến sảnh 54 phòng KS Hội An..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KHỞI PHÁT
04/06/2025 14:44
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng nền, lát đá đường dẫn từ khu 32 phòng đến sảnh 54 phòng KS Hội An. với 1 gói thầu.
29/05/2025 09:16
CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng tập Gym trang bị cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa tủ đứng Daikin của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LỬA HỪNG
19/08/2026 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp dựng giàn lam vào khu Spa KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐẠT TÀI
14/08/2026 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 08:32
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp dựng giàn lam vào khu Spa KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa tủ đứng Daikin của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:49
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải TBMT Mua sắm tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ thiết kế cấp phép khai thác giếng ngầm dùng để tưới cây Khách sạn Hội An của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GREEN BUILDING
06/08/2026 08:19
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tivi thay thế cho Khách sạn Hội An và KDLB năm 2026 của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ thiết kế cấp phép khai thác giếng ngầm dùng để tưới cây Khách sạn Hội An của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:51
Bên mời thầu CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mành sáo gỗ hành lang và khung treo hoa ban công khu biệt thự 3 tầng KDLB của chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐẠT TÀI
21/07/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN là chủ đầu tư của 60 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CP DU LỊCH - DỊCH VỤ HỘI AN là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nói yêu bạn chưa chắc đã đợi được bạn, nhưng người đợi bạn nhất định rất yêu bạn. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh